RUHAGOYACU.com RUHAGOYACU kuri Youtube RUHAGOYACU kuri Twitter RUHAGOYACU kuri Facebook
Amakuru ashyushye Yanditswe kuya 29-03-2017 saa 13:49'  -  Twizerimana Onesme afashije APR FC gutsinda Isonga 1-0  |  Yanditswe kuya 28-03-2017 saa 12:49'  -  Hategekimana Gangi yikomye Musanze, ashimira abamubaye hafi  |  Yanditswe kuya 27-03-2017 saa 30:30'  -  Kodo na Sekamana Leandre mu batoza 32 bashaka Licence D  |  Yanditswe kuya 27-03-2017 saa 14:33'  -  Nta nzitizi zambuza kwiyamamariza kuyobora FERWAFA – Murenzi Abdallah  |  Yanditswe kuya 27-03-2017 saa 11:01'  -  Nshimiye Joseph wa AS Kigali, asanga De Gaulle adakwiye kongera kuyobora FERWAFA
CAF CC: TP Mazembe yihagazeho hanze, mu mukino wa nyuma ubanza
Print Share on Facebook Share on Twitter Text Size

Umukino wa nyuma ubanza wa CAF Confederation Cup waraye uhuje ikipe ya Mouloundia Olympique de Bejaia na Tout Puissant Mazembe warangiye amakipe yombi anganyije 1-1 kuri Stade Mustapha Tchaker El Bouleïda kuri uyu wa Gatandatu.

Ibitego byombi byabonetse muri buri gice cy’umukino, aho Mazembe yari yasohotse, yafunguye amazamu mu gice cya mbere, ku munota wa 43, igitego cyatsinzwe na Jonathan Bolingi kuri penaliti mu gihe Faouzi Yaya yishyuriye Mo Bejaia ku munota wa 66 w’umukino.

Mo Bejaia yabonye uburyo bwinshi bwo gutsinda igitego hakiri kare, ariko babupfusha ubusa, ubu burimo igitego cyahushijwe na Yacine Athmani ku munota wa gatatu w’umukino, ariko umupira ujya mu biganza bya Sylvain Gbohouo.

Umukino wo kwishyura uzaba ku Cyumweru tariki ya 6 Ugushyingo kuri stade ya TP Mazembe iri Lubumbashi, aho ikipe izitwara neza ariyo izatwara iki gikombe nyafurika.

MO Bejaia: Rahmani, Ferhat, Rahal, Yaya, Khadir, Sidibe, Athmani, Betorangal, Benmelouka, Salhi, Bouali.

Mazembe: Ghohouo - Mpeko, Coulibaly, Luyindama, Kabaso – Sinkala, Bope, Kalaba - Assale, Bolingi, Traoré.


  • AMATEGEKO AGENGA IYANDIKA RY'IGITEKEREZO CYAWE:
    Andika Izina na E-mail yawe ahabugenewe
    Igitekerezo cyawe kigaragara nyuma y'isuzuma rikorwa na RuhagoYacu.com
    Iyo igitekerezo cyawe kitajyanye nâ€â„¢inkuru cyangwa gitandukiriye amahame agenga abasiporitifu kirasibwa.
    Murakoze!

Urutonde rwa shampiyona y’icyiciro cya mbere 2016 - 2017.
Shampiyona igeze ku munsi wa 21
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
01Rayon Sports213152
02Apr FC211341
03Police FC211440
04As Kigali211140
05Musanze FC21133
06Bugesera FC21732
07Espoir FC21227
08Etincelles FC21-526
09Kirehe FC21-225
10Amagaju FC21-325
11Sunrise FC21-325
12Mukura VS21-723
13Kiyovu sports21-1121
14Marines FC21-1319
15Gicumbi FC21-1515
16Pepiniere FC21-2011
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
Urutonde rurambuye


Urutonde rwa batsinze ibitego byinshi

Nimero Amazina Ibitego
01USENGIMANA Danny13
02Nahimana Shassir12
03Shabani Hussein12
Nimero Amazina Ibitego
Urutonde rurambuye rwa ba rutahizamu


Imikino iteganyijwe gukinwa

Kigali Regional Stadium
Wed, 29 March 2017 15:30
flag RAYON 3 - 1 SUNRISE flag
 Camara M. (2)
 Pierrot K. (1)
  Alex O. (1)
Kigali Regional Stadium
Saturday, 25 March 2017 15:30
flag AS KIGALI 0 - 1 RAYON flag
  Thierry M. (1)
Nyamata Stadium
Wed, 22 March 2017 15:30
flag BUGESERA 0 - 1 RAYON flag
  Kone T. (1)
Gicumbi Stadium
Monday, 20 March 2017 15:30
flag GICUMBI 0 - 0 AS KIGALI flag
 
Huye Stadium
Sunday, 19 March 2017 15:30
flag MUKURA 3 - 2 ESPOIR flag
 Ally N. (1)
 Cedric S. (1)
 Christophe B. (1)
  Albert W. (1)
 Ally M. (1)
Kigali Regional Stadium
Sunday, 19 March 2017 15:30
flag APR 1 - 1 PEPINIERE flag
 Maxime S. (1)
  Michel N. (1)
Nyagisenyi Stadium
Sunday, 19 March 2017 15:30
flag AMAGAJU 1 - 0 MARINES flag
 Bokatola Yves L. (1)
 
Mumena Stadium (Stade de l'Amitie)
Sunday, 19 March 2017 15:30
flag KIYOVU 0 - 1 KIREHE flag
  Jean Paul U. (1)