RUHAGOYACU.com RUHAGOYACU kuri Youtube RUHAGOYACU kuri Twitter RUHAGOYACU kuri Facebook
Amakuru ashyushye Yanditswe kuya 25-03-2017 saa 23:28'  -  Inteko rusange yemeje ko amatora ya Perezida wa FERWAFA aba mu mpeshyi, akava mu kwa 1  |  Yanditswe kuya 25-03-2017 saa 10:59'  -  Minisiteri ya siporo yanyomoje amagambo ya Perezida wa Ferwafa  |  Yanditswe kuya 25-03-2017 saa 8:40'  -  Mpembwa miliyoni itanarengaho urupfumuye- Masudi Djuma  |  Yanditswe kuya 24-03-2017 saa 22:53'  -  Amafoto- APR FC yihimuye kuri Pépinière iyinyagirira kuri Ferwafa 5-1  |  Yanditswe kuya 23-03-2017 saa 29:30'  -  Rayon Sports ntiramenya igihe izakinira na Rivers United
UEFA CL: Leicester, ikirenge kimwe muri 1/8, Real Madrid, Dortmund na Juventus zitwara neza
Print Share on Facebook Share on Twitter Text Size

Mu mikino y’umunsi wa gatatu w’amatsinda ya Uefa Champions League yaraye ikomeje kuri uyu wa Kabiri, kuva mu itsinda E kugeza mu itsinda H, ikipe ya Leicester City ibifashijemo na Riyad Mahrez yateye intambwe igana muri 1/8 nyuma yo gutsinda umukino wa yo wa gatatu.

Mu itsinda E, Bayer Leverkusen yari yakiriye Tottenham banganya 0-0 mu gihe CSKA Moscova yakiriye Monaco nabo bakanganya 1-1.

Lacina Traore yafunguye amazamu ku ruhande rw’ikipe yakiriye, ku munota wa 34, ariko Bernado Sliva yishyurira Monaco mu minota ya nyuma y’umukino.

Mu itsinda F, Sporting yari yakiriye Borussia Dortmund, yatsinzwe 2-1.

Pierre-Emerick Aubameyang na Julian Weigi batsindiye Dortmund ku munota wa 9 n’uwa 43, Bruno Cesar atsinda impozamarira ku ruhande rw’iyi kipe yo muri Portugal ku minota wa 67.

Real Madrid yanyagiye Legia Warszawa ibiego 5-1 birimo icya Gerth Bale ku munota wa 16, icyitsinzwe na Tomasz Jodlowiec ku munota wa 20, Marco Asensio ku munota wa 37, Lucas Vazque ku munota wa 67 na Alvaro Morata ku munota wa 85 mu gihe Miroslav Radovic yatsindiye Wasrzawa ku munota wa 22.

Imikino yaraye ibaye:

Itsinda E

  • Bayer Leverkusen 0-0 Tottenham Hotspur
  • CSKA Moscow 1-1 Monaco

Itsinda F

  • Real Madrid 5-1 Legia Warszawa
  • Sporting CP 1-2 Borussia Dortmund

Itsinda G

  • Club Brugge 1-2 FC Porto
  • Leicester City 1-0 FC Koebenhavn

Itsinda H

  • Dinamo Zagreb 0-1 Sevilla
  • Lyon 0-1 Juventus

Imikino iraba kuri uyu wa Gatatu

Itsinda A:

  • Arsenal vs Ludogorets Razgrad
  • Paris Saint Germain vs Basel

Itsinda B

  • Dynamo Kyiv vs Benfica
  • SSC Napoli vs Besiktas

Itsinda C

  • Barcelona vs Manchester City
  • Celtic vs Borussia Moenchengladbach

Itsinda D

  • Bayern Munich vs PSV Eindhoven
  • FC Rostov vs Atletico Madrid

  • AMATEGEKO AGENGA IYANDIKA RY'IGITEKEREZO CYAWE:
    Andika Izina na E-mail yawe ahabugenewe
    Igitekerezo cyawe kigaragara nyuma y'isuzuma rikorwa na RuhagoYacu.com
    Iyo igitekerezo cyawe kitajyanye nâ€â„¢inkuru cyangwa gitandukiriye amahame agenga abasiporitifu kirasibwa.
    Murakoze!

Urutonde rwa shampiyona y’icyiciro cya mbere 2016 - 2017.
Shampiyona igeze ku munsi wa 21
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
01Rayon Sports202949
02Apr FC211341
03Police FC211440
04As Kigali211140
05Musanze FC21133
06Bugesera FC21732
07Espoir FC21227
08Etincelles FC21-526
09Sunrise FC20-125
10Kirehe FC21-225
11Amagaju FC21-325
12Mukura VS21-723
13Kiyovu sports21-1121
14Marines FC21-1319
15Gicumbi FC21-1515
16Pepiniere FC21-2011
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
Urutonde rurambuye


Urutonde rwa batsinze ibitego byinshi

Nimero Amazina Ibitego
01USENGIMANA Danny13
02Nahimana Shassir12
03Shabani Hussein12
Nimero Amazina Ibitego
Urutonde rurambuye rwa ba rutahizamu


Imikino iteganyijwe gukinwa

Kigali Regional Stadium
Wed, 29 March 2017 15:30
flag RAYON - vs - SUNRISE flag
Kigali Regional Stadium
Saturday, 25 March 2017 15:30
flag AS KIGALI 0 - 1 RAYON flag
  Thierry M. (1)
Nyamata Stadium
Wed, 22 March 2017 15:30
flag BUGESERA 0 - 1 RAYON flag
  Kone T. (1)
Gicumbi Stadium
Monday, 20 March 2017 15:30
flag GICUMBI 0 - 0 AS KIGALI flag
 
Huye Stadium
Sunday, 19 March 2017 15:30
flag MUKURA 3 - 2 ESPOIR flag
 Ally N. (1)
 Cedric S. (1)
 Christophe B. (1)
  Albert W. (1)
 Ally M. (1)
Kigali Regional Stadium
Sunday, 19 March 2017 15:30
flag APR 1 - 1 PEPINIERE flag
 Maxime S. (1)
  Michel N. (1)
Nyagisenyi Stadium
Sunday, 19 March 2017 15:30
flag AMAGAJU 1 - 0 MARINES flag
 Bokatola Yves L. (1)
 
Mumena Stadium (Stade de l'Amitie)
Sunday, 19 March 2017 15:30
flag KIYOVU 0 - 1 KIREHE flag
  Jean Paul U. (1)