RUHAGOYACU.com RUHAGOYACU kuri Youtube RUHAGOYACU kuri Twitter RUHAGOYACU kuri Facebook
Amakuru ashyushye Yanditswe kuya 26-04-2017 saa 27:01'  -  Tombola y’igikombe cy’amahoro isize amakipe amenye uko azahura muri 1/8  |  Yanditswe kuya 26-04-2017 saa 25:53'  -  Amafoto- Peace Cup: APR FC itsinze Vision bigoranye mu mukino wasifuwe n’abagore  |  Yanditswe kuya 26-04-2017 saa 8:34'  -  Kanyankore Yaounde ntaramenya impamvu yirukanwe muri APR FC n’ Amavubi  |  Yanditswe kuya 26-04-2017 saa 8:14'  -  Amategeko ya FERWAFA adafite aho yanditse ntaha amahirwe ikipe zo mu cyiciro cya 2 mu gikombe cy’amahoro  |  Yanditswe kuya 25-04-2017 saa 30:53'  -  “Ibyo umuyobozi avuga ajye abivuga ku giti cye…..’’- Maso agaruka ku guhagarikwa kwa Masudi yungirije muri Rayon Sports
UNIK mu itsinda rimwe na Bordj yo muri Algeria
Print Comments: 1 Share on Facebook Share on Twitter Text Size

Ikipe ya UNIK Volleyball Club ihagarariye u Rwanda mu marushanwa y’Afurika y’amakipe yabaye aya mbere iwayo, yamaze kumenya itsinda iherereyemo, yisanga mu itsinda rya gatatu hamwe na Bordj yo muri Algeria.

UNIK yahagurutse mu Rwanda ku wa Kabiri w’iki cyumweru, yerekeza muri Tuniziya muri iri rushanwa ryatangiye uyu munsi, kugeza tariki ya 28 Werurwe 2017.

Tombola yabaye, yasize amakipe 16 yitabiriye iri rushanwa agabanyije mu matsinda ku buryo bukurikira:

Itsinda A: Esperance (Tunisia), Ahly B (Libya), Ahly E (Misiri) na Bafia (Cameroun).

Itsinda B: FAP (Cameroun), Alnabda (Sudan), AS Finances (Benin) na Alswehly (Libya).

Itsinda C: Bordja (Algeria), Police Vi (Botswana), UNIK (Rwanda), Dounes (Burundi) na Assarya (Libya).

Itsinda D: Sahel (Tunisia), Espoire (COD), Privers (Kenya) na AS Police (Benin).

UNIK ikaba yaratwaye abakinnyi 12 barimo; Ntagengwa Olivier, Dushimana Vicent, Gahigi, Regina Fabrice, Kipkirui Abuid Churchir, Akumuntu Kavalo Patrick, Muvunyi Alfred, Mudahemuka William, Nkezabahizi Fabrice, Bonijuru Bosco, Kagimbura Herve, Mutabazi Yves mu gihe Ntawangundi Dominique ari umutoza mukuru naho umutoza wungirije akaba Nyirimana Fidele.

Eric Kuya 18-03-2017 saa 01:06'

ndikubona ari ikipe yigihugu nibavamo muzamenyeko Atari unik ari ikipe yigihugu byaba bibabaje dukuwemo nama club


  • AMATEGEKO AGENGA IYANDIKA RY'IGITEKEREZO CYAWE:
    Andika Izina na E-mail yawe ahabugenewe
    Igitekerezo cyawe kigaragara nyuma y'isuzuma rikorwa na RuhagoYacu.com
    Iyo igitekerezo cyawe kitajyanye nâ€â„¢inkuru cyangwa gitandukiriye amahame agenga abasiporitifu kirasibwa.
    Murakoze!

Urutonde rwa shampiyona y’icyiciro cya mbere 2016 - 2017.
Shampiyona igeze ku munsi wa 24
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
01Rayon Sports223455
02Apr FC241850
03Police FC241847
04As Kigali241344
05Bugesera FC241039
06Musanze FC24238
07Espoir FC24433
08Etincelles FC24-630
09Kirehe FC24-328
10Sunrise FC24-427
11Mukura VS23-926
12Amagaju FC24-726
13Kiyovu sports24-1422
14Marines FC24-1520
15Gicumbi FC23-1618
16Pepiniere FC24-2512
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
Urutonde rurambuye


Urutonde rwa batsinze ibitego byinshi

Nimero Amazina Ibitego
01USENGIMANA Danny15
02Wayi Yeka13
03MICO Justin12
Nimero Amazina Ibitego
Urutonde rurambuye rwa ba rutahizamu


Imikino iteganyijwe gukinwa

Kigali Regional Stadium
Wed, 26 April 2017 15:30
flag RAYON - vs - MUKURA flag
Gicumbi Stadium
Tuesday, 25 April 2017 15:30
flag GICUMBI - vs - RAYON flag
Kigali Regional Stadium
Sunday, 23 April 2017 15:30
flag APR 2 - 0 KIYOVU flag
 Aimable N. (1)
 Albert N. (1)
 
Nyagisenyi Stadium
Sunday, 23 April 2017 15:30
flag AMAGAJU 1 - 1 SUNRISE flag
 Mukeshe A. (1)
  Alex O. (1)
Nyamata Stadium
Sunday, 23 April 2017 15:30
flag BUGESERA 3 - 1 GICUMBI flag
 
Ruyenzi Stadium
Sunday, 23 April 2017 15:30
flag PEPINIERE 0 - 2 ESPOIR flag
  Felicien N. (1)
 Houssein R. (1)
Kirehe Stadium
Sunday, 23 April 2017 15:30
flag KIREHE 1 - 0 AS KIGALI flag
 Ismi K. (1)
 
Umuganda Stadium
Sunday, 23 April 2017 15:30
flag ETINCELLES 0 - 0 POLICE flag