RUHAGOYACU.com RUHAGOYACU kuri Youtube RUHAGOYACU kuri Twitter RUHAGOYACU kuri Facebook
Amakuru Ashyushye Yanditswe kuya 19-08-2017 saa 8:33'  -  Uwahoze atoza abanyezamu ba APR FC yerekeje muri Mukura  |  Yanditswe kuya 19-08-2017 saa 7:41'  -  Rayon Sports mu mikino 2 mu majyepfo hishimirwa igikombe cya shampiyona yatwaye- Uko gahunda yose iteye  |  Yanditswe kuya 18-08-2017 saa 23:58'  -  Abafana ba Rayon Sports bagiye kugarura Ismaila Diarra mu ikipe  |  Yanditswe kuya 18-08-2017 saa 17:06'  -  Ndoli Jean Claude na Crespo bamaze kugurwa na Kiyovu Sports  |  Yanditswe kuya 18-08-2017 saa 15:36'  -  Djabil wifuzwaga na Mukura yongereye amasezerano mu Amagaju
Abanya Mali Camara na Kone, bayoboye 11 ba Rayon Sports bakina na Onze Createurs
Print Comments: 15 Share on Facebook Share on Twitter Text Size

Abakinnyi 2 bakomoka mu gihugu cya Mali, rutahizamu Tidiane Kone na Moussa Camara, baraza kuba bayoboye ubusatirizi bw’ikipe ya Rayon Sports, irakina na Onze Createurs ku i saa 19H, isaha ya Kigali.

Ni umukino ubanza w’irushanwa rya CAF ku makipe yatwaye ibikombe iwayo, Total CAF Confedearation Cup, urabera i Bamako kuri uyu wa gatandatu.

Umutoza Masudi Djuma, yabwiye RuhagoYacu kuri uyu wa gatanu, ko bataraza gukina umukino bugarira izamu, ahubwo bazakina basatira ikipe ya Onze Createurs.

Mu izamu:

  • Ndayishimiye Eric Bakame (Kapiteni)

Abakina inyuma:

  • Manzi Thierry
  • Fiston Munezero
  • Gabriel Mugabo
  • Irambona Eric

Abakina hagati:

  • Mugheni Fabrice
  • Kwizera Pierrot
  • Nahimana Shassir

Abataha izamu:

  • Tidiane Kone
  • Moussa Camara
  • Savio Nshuti
cyrille Kuya 11-03-2017 saa 13:44'

twihangane tuzayikuramo inaha

Asiimwe William Kuya 11-03-2017 saa 13:41'

Nubwo
dutsinzwe
nzineza
ko
izabikora
iwacu
izabikora
yirirwa
ahandi
ariko
igataha
iRWANDA.!!!!!!!!!

celestin Kuya 11-03-2017 saa 13:18'

Rayon Sport 0-1 Onze createur
(Niko birangiye)
Mwihangane tuzayikuramo
I kigali

abayesu kristo dusabirema therese Kuya 11-03-2017 saa 11:40'

lmana dusemga iradukura muri mali amahoro

AHishakiye Kuya 11-03-2017 saa 08:49'

Rayon tuyirinyuma abasore bameze neza ntakibazo nabona rwose equipe ipanze neza.nuko gusa tutarikumenya ago twayikurikiranira uwahamenya yadufasha twe turi hanze mwatubwira radio cg television twayikurikiraniraho.byakwanga turasaba ruhagoyacu kurara badushyiriyeho uko byarangiye .

damasceni Kuya 11-03-2017 saa 08:08'

reyon barayiha 2 kubusa

J Claude Kuya 11-03-2017 saa 07:03'

Rayon sports tukiri inyuma haba mu Rwanda ndetse n’imahanga turahabaye

noel Kuya 11-03-2017 saa 06:57'

njye na cher tuzayigwa inyuma

Emmanuel HARERIMANA Kuya 11-03-2017 saa 06:28'

Imana izadufashe tuzatsinde iyi equipe.

rulove Kuya 11-03-2017 saa 06:18'

nubwo ndi umufana wa APR FC, ndifuza ko Rayon Sport izana intsinzi kuko ihagarariye u Rwanda byaba ari ishema ry’abarutuye twese!

1 | 2

  • AMATEGEKO AGENGA IYANDIKA RY'IGITEKEREZO CYAWE:
    Andika Izina na E-mail yawe ahabugenewe
    Igitekerezo cyawe kigaragara nyuma y'isuzuma rikorwa na RuhagoYacu.com
    Iyo igitekerezo cyawe kitajyanye nâ€â„¢inkuru cyangwa gitandukiriye amahame agenga abasiporitifu kirasibwa.
    Murakoze!

Urutonde rwa shampiyona y’icyiciro cya mbere 2016 - 2017.
Shampiyona yarangiye ku munsi wa 30
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
01Rayon Sports304373
02Police FC302461
03Apr FC301957
04As Kigali301353
05Bugesera FC301350
06Musanze FC30245
07Etincelles FC30-440
08Espoir FC30239
09Sunrise FC30-533
10Amagaju FC30-833
11Kirehe FC30-632
12Mukura VS30-1432
13Marines FC30-1530
14Gicumbi FC30-2128
15Kiyovu sports30-1627
16Pepiniere FC30-2717
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
Urutonde rurambuye


Urutonde rwa batsinze ibitego byinshi

Nimero Amazina Ibitego
01USENGIMANA Danny19
02Wayi Yeka18
03MICO Justin15
Nimero Amazina Ibitego
Urutonde rurambuye rwa ba rutahizamu


Imikino iteganyijwe gukinwa

Gicumbi Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag GICUMBI 1 - 3 PEPINIERE flag
 Suleyman M. (1)
  Hassan W. (1)
 Mouhamed K. (2)
Huye Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag MUKURA 0 - 1 KIREHE flag
  Frank M. (1)
Mumena Stadium (Stade de l'Amitie)
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag KIYOVU 1 - 2 RAYON flag
 Andre L. (1)
  Kone T. (1)
 Pierrot K. (1)
Nyagisenyi Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag AMAGAJU 0 - 1 ETINCELLES flag
  Salita Gentil K. (1)
Muhanga Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag APR 1 - 2 BUGESERA flag
 Djamar M. (1)
  Farouk R. (1)
 Samson I. (1)
Kamarampaka Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag ESPOIR 0 - 1 AS KIGALI flag
  Michel N. (1)
Kicukiro Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag POLICE 4 - 2 MARINES flag
 Danny U. (1)
 Japhet I. (1)
 Justin M. (2)
  Bertin D. (1)
 Jimmy M. (1)
Ubworoherane Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag MUSANZE 1 - 0 SUNRISE flag
 Yeka W. (1)