RUHAGOYACU.com RUHAGOYACU kuri Youtube RUHAGOYACU kuri Twitter RUHAGOYACU kuri Facebook
Amakuru Ashyushye Yanditswe kuya 17-08-2017 saa 16:42'  -  Kiyovu yasinyishije Di Maria wari ukiganira na Rayon Sports  |  Yanditswe kuya 17-08-2017 saa 15:18'  -  Abafatabuguzi ba Star Times bagiye kuryoherwa na shampiyona zikomeye z’i Burayi na NBA  |  Yanditswe kuya 16-08-2017 saa 20:44'  -  Bamwe mu bakinnyi b’Isonga FC bari mu gihirahiro nyuma y’aho ibererekeye Kiyovu Sports  |  Yanditswe kuya 16-08-2017 saa 20:27'  -  Amafoto-Police FC inyagiye Dream Team itanga icyizere cy’umwaka utaha  |  Yanditswe kuya 16-08-2017 saa 17:02'  -  Amakipe 21 y’abanyeshuri yahagurutse i Kigali ajya gushakira aho Amavubi yaburiye
CAF CC: Mazembe, Young na FUS Rabat mu bigugu Rayon Sports ishobora gutombora
Print Comments: 8 Share on Facebook Share on Twitter Text Size

Amakipe 16, Rayon Sports igomba gutomboramo 1 bizahura muri 1/16 kirangiza cy’irushanwa Nyafurika ku makipe yatwaye ibikombe iwayo, yamaze kumenyekana yose, nyuma y’imikino yabaye mu mpera z’iki cyumweru.

Aya makipe arimo amwe mu makipe akomeye cyane, nka Tout Pouissant Mazembe yo muri Kongo, Young Africans yo muri Tanzania, Bidvest yo muri Africa y’Epfo, FUS Rabat yo muri Maroc n’andi.

  • TP Mazembe (R.D.CONGO)
  • Young Affricans (TANZANIA)
  • AS PORT-LOUIS 2000 (Ile Maurice)
  • Enugu Rangers NIGERIA)
  • FUS Rabat (MOROCCO)
  • GAambia Ports Authority (GAMBIA)
  • Rivers United (NIGERIA)
  • CNAPS Sport (MADASCAR)
  • Mounana (GABON)
  • Leopard De Dolisie(CONGO BRAZZAVILLE)
  • RC Kadiogo (BURKINAFASO)
  • KCCA (UGANDA)
  • AS Tanda(COTE D’IVOIRE)
  • Horoya (GUINEA)
  • Barrack Young Controllers (Liberia)

Imikino ibanza izaba Tariki ya 08 na tariki ya 09 Mata, imikino yo kwishyura ibe nyuma y’icyumweru.

Ikipe izatombola Rayon Sports ishobora guhura nayo nyuma kubera icyumweru cy’icyunamo, abanyarwanda bazaba bibuka abazize Jenoside yakorewe Abatutsi ku nshuro ya 23.

damour Kuya 20-03-2017 saa 14:03'

ni damour nta ba c 7 Ronaldo Bazamukiye Kugiceri Batwara Auro
Ibyo Nubitindeho Party

ellie Kuya 20-03-2017 saa 12:59'

gahunda nugukubita iyariyo yose

Uwitije Emmauer Kuya 20-03-2017 saa 08:10'

Iyo Izatombora Yose Rayon Yacutu yirinyuma Ntobodufite

paty Kuya 20-03-2017 saa 07:14'

Ngo aho mugeze muhageze mwarakinnye se yibaye mutarazamukiye kuri Nduhirabandi Les Onze Createurs

ange Kuya 20-03-2017 saa 00:00'

njye nshakz mazembe

Musesenguzi Kuya 19-03-2017 saa 22:39'

Aho tugeze, nta kipe dutinya guhura nayo.
Bafite abakinnyi bafite amaguru 2 nk’abacu.
Ikindi, iyo ariyo yose, iyo iza gukomera iba yarakomeje,
Ntakipe idukanga rero.

niyonkuru Kuya 19-03-2017 saa 21:25'

Leoparts de Dolcie ubushize yaraducitse,baeayidusubize.

ruth Kuya 19-03-2017 saa 20:50'

ndabona 5 arizo zikanganye naho izindi rayon yazikuramo rwose. ziriya 2 zomuri Nigeria,mazembe, iriya yo muri maroco Wenda na young Africa kubera uriya murundi ikinisha bita tambwe, ahubwo rayon izagurishe bariya ba nyemali 2 iguremo tambwe hamis wenyine next season.


  • AMATEGEKO AGENGA IYANDIKA RY'IGITEKEREZO CYAWE:
    Andika Izina na E-mail yawe ahabugenewe
    Igitekerezo cyawe kigaragara nyuma y'isuzuma rikorwa na RuhagoYacu.com
    Iyo igitekerezo cyawe kitajyanye nâ€â„¢inkuru cyangwa gitandukiriye amahame agenga abasiporitifu kirasibwa.
    Murakoze!

Urutonde rwa shampiyona y’icyiciro cya mbere 2016 - 2017.
Shampiyona yarangiye ku munsi wa 30
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
01Rayon Sports304373
02Police FC302461
03Apr FC301957
04As Kigali301353
05Bugesera FC301350
06Musanze FC30245
07Etincelles FC30-440
08Espoir FC30239
09Sunrise FC30-533
10Amagaju FC30-833
11Kirehe FC30-632
12Mukura VS30-1432
13Marines FC30-1530
14Gicumbi FC30-2128
15Kiyovu sports30-1627
16Pepiniere FC30-2717
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
Urutonde rurambuye


Urutonde rwa batsinze ibitego byinshi

Nimero Amazina Ibitego
01USENGIMANA Danny19
02Wayi Yeka18
03MICO Justin15
Nimero Amazina Ibitego
Urutonde rurambuye rwa ba rutahizamu


Imikino iteganyijwe gukinwa

Gicumbi Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag GICUMBI 1 - 3 PEPINIERE flag
 Suleyman M. (1)
  Hassan W. (1)
 Mouhamed K. (2)
Huye Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag MUKURA 0 - 1 KIREHE flag
  Frank M. (1)
Mumena Stadium (Stade de l'Amitie)
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag KIYOVU 1 - 2 RAYON flag
 Andre L. (1)
  Kone T. (1)
 Pierrot K. (1)
Nyagisenyi Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag AMAGAJU 0 - 1 ETINCELLES flag
  Salita Gentil K. (1)
Muhanga Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag APR 1 - 2 BUGESERA flag
 Djamar M. (1)
  Farouk R. (1)
 Samson I. (1)
Kamarampaka Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag ESPOIR 0 - 1 AS KIGALI flag
  Michel N. (1)
Kicukiro Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag POLICE 4 - 2 MARINES flag
 Danny U. (1)
 Japhet I. (1)
 Justin M. (2)
  Bertin D. (1)
 Jimmy M. (1)
Ubworoherane Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag MUSANZE 1 - 0 SUNRISE flag
 Yeka W. (1)