RUHAGOYACU.com RUHAGOYACU kuri Youtube RUHAGOYACU kuri Twitter RUHAGOYACU kuri Facebook
Amakuru ashyushye Yanditswe kuya 22-06-2017 saa 30:09'  -  Ese APR FC ya Iranzi na Savio yaba iteye gute umwaka utaha wa shampiyona?  |  Yanditswe kuya 22-06-2017 saa 29:31'  -  Icyihishe inyuma y’imvune zisa z’ abakinnyi bo mu Rwanda cyamenyekanye  |  Yanditswe kuya 22-06-2017 saa 26:52'  -  Peace Cup ½: APR na Rayon Sports zizabanza hanze  |  Yanditswe kuya 22-06-2017 saa 26:27'  -  Ndatimana Robert mu nzira zerekeza muri Bugesera  |  Yanditswe kuya 22-06-2017 saa 24:52'  -  Amagaju FC yasezereye AS Kigali akora amateka mu gikombe cy’Amahoro (Amafoto)
Rivers vs Rayon Sports: Djabel na Nova muri 11 babanza mu kibuga
Print Comments: 26 Share on Facebook Share on Twitter Text Size

Djabel Manishimwe na Nova Bayama bari mu bakinnyi 11 babanza mu kibuga mu mukino ubanza wa CAF Confederation Cup urahuza ikipe ya Rayon Sports na Rivers United mu mujyi wa Port Harcourt.

  • 17H00: Rivers United vs Rayon Sports

Uyu mukino uraza kubera kuri Yakuba Gorow Stadium ku i saa 17H ku isaha ya Kigali.

Masudi Djuma avuga ko baraza gukina bugarira, ariko bahisemo kubanzamo abakinnyi basatira kugirango ikipe yabo itaza guhura n’ibibazo nk’ibyabayeho muri Mali.

Umuzamu: Ndayishimiye Eric Bakame (C)

Abakina inyuma: Manzi Thierry, Mugabo Gabriel, Munezero Fiston, Dominique Savio Nshuti

Abakina hagati: Niyonzima Seif, Mugheni Fabrice, Kwizera Pierrot

Abakina imbere: Nova Bayama, Djabel Manishimwe, Moussa Camara.

Harerimana Kuya 16-04-2017 saa 16:55'

Imana idufashe Rayonsports itsinde.

ndagijimana Kuya 16-04-2017 saa 16:27'

Ndizera ko ikipe yacu iraduha impano ya pasika.
Irabikora.

natete Kuya 16-04-2017 saa 16:17'

imana,itubehafi reyotuyirinyuma

steven Kuya 16-04-2017 saa 16:08'

Rivers 3-0 Rayon

venuste Kuya 16-04-2017 saa 14:20'

imana iturinyuma knd rayon Sport irabikora nkatwe nkabafana tuyirinyuma

MUTAMBUKA Kuya 16-04-2017 saa 13:42'

Yesu yazukanye na Rayon sports.
ntidushidikanya inzinzi!
Faith makes all the things possible!
in the Name of Jesus we are winner!

mugisha Kuya 16-04-2017 saa 13:34'

rayon iratsindwa kubera bafite ubwoba kugarira izamu cyane sibyiza kuko ikipe itakaza imipira myinshi bivamo gukora amakosa meshyi nigihunga.

Bwiza Kuya 16-04-2017 saa 13:28'

Gikundiro nyifurije amahirwe kugirango itsinde.

HAVE Kuya 16-04-2017 saa 13:18'

GIKUNDIRO IRAZA KUBIKORA

Eric Kuya 16-04-2017 saa 13:02'

Rayon Sport yacu, tukuri inyuma kandi twizeye ko uza guhesha u Rwanda ishema.

1 | 2 | 3

  • AMATEGEKO AGENGA IYANDIKA RY'IGITEKEREZO CYAWE:
    Andika Izina na E-mail yawe ahabugenewe
    Igitekerezo cyawe kigaragara nyuma y'isuzuma rikorwa na RuhagoYacu.com
    Iyo igitekerezo cyawe kitajyanye nâ€â„¢inkuru cyangwa gitandukiriye amahame agenga abasiporitifu kirasibwa.
    Murakoze!

Urutonde rwa shampiyona y’icyiciro cya mbere 2016 - 2017.
Shampiyona yarangiye ku munsi wa 30
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
01Rayon Sports304373
02Police FC302461
03Apr FC301957
04As Kigali301353
05Bugesera FC301350
06Musanze FC30245
07Etincelles FC30-440
08Espoir FC30239
09Sunrise FC30-533
10Amagaju FC30-833
11Kirehe FC30-632
12Mukura VS30-1432
13Marines FC30-1530
14Gicumbi FC30-2128
15Kiyovu sports30-1627
16Pepiniere FC30-2717
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
Urutonde rurambuye


Urutonde rwa batsinze ibitego byinshi

Nimero Amazina Ibitego
01USENGIMANA Danny19
02Wayi Yeka18
03MICO Justin15
Nimero Amazina Ibitego
Urutonde rurambuye rwa ba rutahizamu


Imikino iteganyijwe gukinwa

Gicumbi Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag GICUMBI 1 - 3 PEPINIERE flag
 Suleyman M. (1)
  Hassan W. (1)
 Mouhamed K. (2)
Huye Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag MUKURA 0 - 1 KIREHE flag
  Frank M. (1)
Mumena Stadium (Stade de l'Amitie)
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag KIYOVU 1 - 2 RAYON flag
 Andre L. (1)
  Kone T. (1)
 Pierrot K. (1)
Nyagisenyi Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag AMAGAJU 0 - 1 ETINCELLES flag
  Salita Gentil K. (1)
Muhanga Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag APR 1 - 2 BUGESERA flag
 Djamar M. (1)
  Farouk R. (1)
 Samson I. (1)
Kamarampaka Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag ESPOIR 0 - 1 AS KIGALI flag
  Michel N. (1)
Kicukiro Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag POLICE 4 - 2 MARINES flag
 Danny U. (1)
 Japhet I. (1)
 Justin M. (2)
  Bertin D. (1)
 Jimmy M. (1)
Ubworoherane Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag MUSANZE 1 - 0 SUNRISE flag
 Yeka W. (1)