RUHAGOYACU.com RUHAGOYACU kuri Youtube RUHAGOYACU kuri Twitter RUHAGOYACU kuri Facebook
Amakuru ashyushye Yanditswe kuya 28-06-2017 saa 14:05'  -  Rayon Sports vs Espoir: Amakuru avugwa mu makipe yombi mbere y’umukino  |  Yanditswe kuya 28-06-2017 saa 7:03'  -  Nahimana Shassir yapfushije se umubyara  |  Yanditswe kuya 27-06-2017 saa 26:30'  -  Stade ya Mironko igiye kuba iya mbere yakira abantu benshi kurusha izindi mu Rwanda  |  Yanditswe kuya 27-06-2017 saa 16:09'  -  Abaharanira impinduka mu mupira basanga udashobora gutera imbere kubera imiyoborere mibi  |  Yanditswe kuya 27-06-2017 saa 14:30'  -  Amagaju arasaba kurenganurwa ku mukino wayahuje na APR FC
Rivers yasezereye Rayon Sports, mu itsinda rimwe na KCCA ya Uganda-Tombola uko yagenze
Print Comments: 3 Share on Facebook Share on Twitter Text Size

Kuri uyu wa gatatu i Cairo ku cyicaro cy’ishyirahamwe ry’umupira muri Africa, habareye tombola y’uko amakipe agomba guhura mu mikino y’igikombe cy’amakipe yatwaye ibikombe iwayo, CAF Confederation Cup.

Iyi Tombola yitabiriwe n’umuyobozi w’ishyirahamwe ry’umupira w’amaguru muri Africa Ahmad, ari kumwe n’abandi bayobozi ba CAF batandukanye.

JPEG - 285.5 kb
Uko amakipe yatomboranye muri confederation cup

CAF Confederation Cup

Itsinda A

  • FUS Rabat (Morocco)
  • Club Africain (Tunisia)
  • Rivers United (Nigeria)
  • Kampala City Council Authority (Uganda)

Itsinda B

  • CS Sfaxien (Tunisia)
  • Platinum Stars (Zimbabwe)
  • MC Alger (Algeria)
  • Mbabanwe Swallows (Swaziland)

Itsinda C

  • Zesco United (Zambia)
  • Recreativo do Libolo (Angola)
  • Al Hilal Elobeid (Sudan)
  • Smouha (Egypt)

Itsinda C

  • TP Mazembe (RDC)
  • Supersport United (South Africa)
  • Horoya AC (Guinea)
  • CF Mounana (Gabon)
Dunga Kuya 28-04-2017 saa 08:31'

Rivers, ndabona izakomeza kabisa, ariko buriya koko Reyon yabona izakomeza koko,uziko yarifite ikizere kurusha Rivers,ariko mbabaze koko urumva watwara plus 220M ntana 100M washoye koko murumva byakunda, umuntu waguze bariya bataka bo muri Mali niwe wavanyemo Reyon!,uziko ntaho bahuriye nabariya bana baguzwe iburundi! Reyon nimutwara igikombe cya shampion muzahebe cash muzane abakora ikinyuranyo murebeko mutazakomeza,ubwari mwebwe muraje nabo mubagurishe maze mwigurire abamake nzabandeba.

Elissa Ndayisenga Kuya 26-04-2017 saa 17:22'

Rivers United Niyo Mugihugu Cah?Rayon Sport Irafis Amahigw Yokubandanya Urukino Naho Yaray Isezerew Na Rivers United?

Ngolo kante Kuya 26-04-2017 saa 17:19'

sha aya ma team hose ageze aha yayakoreye gusa bazatwereka uburyohe muri ruhago nyafrika


  • AMATEGEKO AGENGA IYANDIKA RY'IGITEKEREZO CYAWE:
    Andika Izina na E-mail yawe ahabugenewe
    Igitekerezo cyawe kigaragara nyuma y'isuzuma rikorwa na RuhagoYacu.com
    Iyo igitekerezo cyawe kitajyanye nâ€â„¢inkuru cyangwa gitandukiriye amahame agenga abasiporitifu kirasibwa.
    Murakoze!

Urutonde rwa shampiyona y’icyiciro cya mbere 2016 - 2017.
Shampiyona yarangiye ku munsi wa 30
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
01Rayon Sports304373
02Police FC302461
03Apr FC301957
04As Kigali301353
05Bugesera FC301350
06Musanze FC30245
07Etincelles FC30-440
08Espoir FC30239
09Sunrise FC30-533
10Amagaju FC30-833
11Kirehe FC30-632
12Mukura VS30-1432
13Marines FC30-1530
14Gicumbi FC30-2128
15Kiyovu sports30-1627
16Pepiniere FC30-2717
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
Urutonde rurambuye


Urutonde rwa batsinze ibitego byinshi

Nimero Amazina Ibitego
01USENGIMANA Danny19
02Wayi Yeka18
03MICO Justin15
Nimero Amazina Ibitego
Urutonde rurambuye rwa ba rutahizamu


Imikino iteganyijwe gukinwa

Gicumbi Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag GICUMBI 1 - 3 PEPINIERE flag
 Suleyman M. (1)
  Hassan W. (1)
 Mouhamed K. (2)
Huye Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag MUKURA 0 - 1 KIREHE flag
  Frank M. (1)
Mumena Stadium (Stade de l'Amitie)
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag KIYOVU 1 - 2 RAYON flag
 Andre L. (1)
  Kone T. (1)
 Pierrot K. (1)
Nyagisenyi Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag AMAGAJU 0 - 1 ETINCELLES flag
  Salita Gentil K. (1)
Muhanga Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag APR 1 - 2 BUGESERA flag
 Djamar M. (1)
  Farouk R. (1)
 Samson I. (1)
Kamarampaka Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag ESPOIR 0 - 1 AS KIGALI flag
  Michel N. (1)
Kicukiro Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag POLICE 4 - 2 MARINES flag
 Danny U. (1)
 Japhet I. (1)
 Justin M. (2)
  Bertin D. (1)
 Jimmy M. (1)
Ubworoherane Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag MUSANZE 1 - 0 SUNRISE flag
 Yeka W. (1)