RUHAGOYACU.com RUHAGOYACU kuri Youtube RUHAGOYACU kuri Twitter RUHAGOYACU kuri Facebook
Amakuru Ashyushye Yanditswe kuya 17-10-2017 saa 30:32'  -  Komite Olempike mu rugamba rwo kubungabunga ibidukikije, hatahiwe uruhare rw’abakinnyi  |  Yanditswe kuya 17-10-2017 saa 19:54'  -  De Gaulle aherutse guhuza abayobozi ba Kiyovu Sports na APR FC ku kibazo cya Omborenga, bananirwa kumvikana  |  Yanditswe kuya 17-10-2017 saa 16:32'  -  Exclusive: APR FC yahagaritse Muhadjili Hakizimana kubera imyitwarire mibi  |  Yanditswe kuya 17-10-2017 saa 15:42'  -  Abayobozi n’abafana nibakomeza kuba inyuma ikipe nta kabuza uyu mwaka tuzitwara neza-Mbugo Cassa  |  Yanditswe kuya 17-10-2017 saa 7:17'  -  APR yatangaje abakinnyi bane bashya, abafana bemera miliyoni zirindwi bazongeraho izindi zo kugura abandi bakinnyi
Urutonde rwa shampiyona y’icyiciro cya mbere 2017 - 2018.
Shampiyona igeze ku munsi wa 1
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
01Amagaju FC246
02Etincelles FC224
03Apr FC224
04As Kigali224
05Rayon Sports224
06Marines FC214
07Police FC2-13
08Kiyovu sports2-13
09Sunrise FC2-13
10Gicumbi FC203
11Mukura VS203
12Musanze FC203
13Espoir FC2-11
14Bugesera FC2-30
15Miroplast FC2-30
16Kirehe FC2-30
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
Urutonde rurambuye


Urutonde rwa batsinze ibitego byinshi

Nimero Amazina Ibitego
01Amani Mugisho Mukeshe2
02Kambale Salita Gentil2
03Tuyishime Benjamin2
Nimero Amazina Ibitego
Urutonde rurambuye rwa ba rutahizamu


Imikino iteganyijwe gukinwa

Ubworoherane Stadium
Sunday, 15 October 2017 15:30
flag MUSANZE 1 - 0 BUGESERA flag
 Yeka W. (1)
 
Kigali Regional Stadium
Sunday, 15 October 2017 15:30
flag RAYON 2 - 0 KIYOVU flag
 Faustin U. (1)
 Shassir N. (1)
 
Nyagatare Stadium
Saturday, 14 October 2017 15:30
flag SUNRISE 1 - 0 GICUMBI flag
 Alex O. (1)
 
Kamarampaka Stadium
Saturday, 14 October 2017 15:30
flag ESPOIR 1 - 1 ETINCELLES flag
 John S. (1)
  Michel N. (1)
Nyagisenyi Stadium
Saturday, 14 October 2017 15:30
flag AMAGAJU 2 - 0 KIREHE flag
 Mukeshe A. (1)
 Tresor N. (1)
 
Kigali Regional Stadium
Saturday, 14 October 2017 15:30
flag AS KIGALI 2 - 0 MIROPLAST flag
 Emmanuel N. (1)
 Jean Claude N. (1)
 
Umuganda Stadium
Saturday, 14 October 2017 15:30
flag MARINES 1 - 1 APR flag
 Arafat B. (1)
  Djihad B. (1)
Huye Stadium
Friday, 13 October 2017 15:30
flag MUKURA 1 - 2 POLICE flag
 David N. (1)
  Isaie S. (1)
 Justin M. (1)