RUHAGOYACU.com RUHAGOYACU kuri Youtube RUHAGOYACU kuri Twitter RUHAGOYACU kuri Facebook
Amakuru Ashyushye Yanditswe kuya 17-11-2017 saa 26:34'  -  Umukozi muri MINISPOC ushinzwe amakipe y’igihugu agiye gushyikirizwa ubutabera  |  Yanditswe kuya 17-11-2017 saa 23:41'  -  Hategekimana Bonaventure Gangi yashyinguwe  |  Yanditswe kuya 17-11-2017 saa 18:12'  -  Bugesera FC yahagaritse Umutoza Ally Bizimungu ushobora no guhita yirukanwa burundu  |  Yanditswe kuya 16-11-2017 saa 23:30'  -  Umuvugizi wa APR FC asanga Rayon ikwiye gusengerwa ngo umuyobozi wayo atitaba Imana  |  Yanditswe kuya 16-11-2017 saa 21:00'  -  Rayon Sports yabaye ihagaritse Umutoza Karekezi Olivier by’agateganyo
Urutonde rwa shampiyona y’icyiciro cya mbere 2017 - 2018.
Shampiyona igeze ku munsi wa 5
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
01Apr FC5510
02Etincelles FC539
03Police FC439
04Kiyovu sports509
05Mukura VS518
06Sunrise FC508
07As Kigali547
08Rayon Sports447
09Amagaju FC5-16
10Gicumbi FC5-46
11Espoir FC506
12Kirehe FC5-46
13Marines FC5-15
14Musanze FC5-24
15Miroplast FC5-34
16Bugesera FC5-54
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
Urutonde rurambuye


Urutonde rwa batsinze ibitego byinshi

Nimero Amazina Ibitego
01Songa Isaie4
02Kambale Salita Gentil3
03Tuyishime Benjamin3
Nimero Amazina Ibitego
Urutonde rurambuye rwa ba rutahizamu


Imikino iteganyijwe gukinwa

Kicukiro Stadium
Friday, 24 November 2017 15:30
flag POLICE - vs - RAYON flag
Kicukiro Stadium
Sunday, 19 November 2017 15:30
flag RAYON - vs - MUKURA flag
Umuganda Stadium
Sunday, 19 November 2017 15:30
flag MARINES - vs - ETINCELLES flag
Mironko Stadium
Sunday, 19 November 2017 15:30
flag MIROPLAST - vs - POLICE flag
Kigali Regional Stadium
Sunday, 19 November 2017 15:30
flag AS KIGALI - vs - SUNRISE flag
Amahoro Stadium
Saturday, 18 November 2017 15:30
flag APR - vs - KIREHE flag
Mumena Stadium (Stade de l'Amitie)
Saturday, 18 November 2017 15:30
flag KIYOVU - vs - ESPOIR flag
Ubworoherane Stadium
Saturday, 18 November 2017 15:30
flag MUSANZE - vs - AMAGAJU flag