RUHAGOYACU.com RUHAGOYACU kuri Youtube RUHAGOYACU kuri Twitter RUHAGOYACU kuri Facebook
Indi mikino Yanditswe kuya 17-10-2017 saa 24:28'  -  Abakinnyi 13 APR ijyana muri Champions League nyafurika  |  Yanditswe kuya 11-10-2017 saa 29:17'  -  Abatsinze muri Marato mpuzamahanga ya Kigali bagiye guhabwa ibihembo byabo nyuma y’amezi atanu  |  Yanditswe kuya 9-10-2017 saa 18:22'  -  Muhitira yahushije umudali muri 20 Kilomètres de Paris  |  Yanditswe kuya 8-10-2017 saa 28:17'  -  Rukara Fazil yahaye isomo Abadage, Hanani aha isomo abandi bakobwa muri Duathlon  |  Yanditswe kuya 5-10-2017 saa 14:47'  -  APR HC irakubita agatoki ku kandi mu gihe yitegura gusohokera u Rwanda ku ncuro ya mbere
Urutonde rwa shampiyona y’icyiciro cya mbere 2017 - 2018.
Shampiyona igeze ku munsi wa 1
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
01Amagaju FC246
02Etincelles FC224
03Apr FC224
04As Kigali224
05Rayon Sports224
06Marines FC214
07Police FC2-13
08Kiyovu sports2-13
09Sunrise FC2-13
10Gicumbi FC203
11Mukura VS203
12Musanze FC203
13Espoir FC2-11
14Bugesera FC2-30
15Miroplast FC2-30
16Kirehe FC2-30
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
Urutonde rurambuye


Urutonde rwa batsinze ibitego byinshi

Nimero Amazina Ibitego
01Amani Mugisho Mukeshe2
02Kambale Salita Gentil2
03Tuyishime Benjamin2
Nimero Amazina Ibitego
Urutonde rurambuye rwa ba rutahizamu


Imikino iteganyijwe gukinwa

Ubworoherane Stadium
Sunday, 15 October 2017 15:30
flag MUSANZE 1 - 0 BUGESERA flag
 Yeka W. (1)
 
Kigali Regional Stadium
Sunday, 15 October 2017 15:30
flag RAYON 2 - 0 KIYOVU flag
 Faustin U. (1)
 Shassir N. (1)
 
Nyagatare Stadium
Saturday, 14 October 2017 15:30
flag SUNRISE 1 - 0 GICUMBI flag
 Alex O. (1)
 
Kamarampaka Stadium
Saturday, 14 October 2017 15:30
flag ESPOIR 1 - 1 ETINCELLES flag
 John S. (1)
  Michel N. (1)
Nyagisenyi Stadium
Saturday, 14 October 2017 15:30
flag AMAGAJU 2 - 0 KIREHE flag
 Mukeshe A. (1)
 Tresor N. (1)
 
Kigali Regional Stadium
Saturday, 14 October 2017 15:30
flag AS KIGALI 2 - 0 MIROPLAST flag
 Emmanuel N. (1)
 Jean Claude N. (1)
 
Umuganda Stadium
Saturday, 14 October 2017 15:30
flag MARINES 1 - 1 APR flag
 Arafat B. (1)
  Djihad B. (1)
Huye Stadium
Friday, 13 October 2017 15:30
flag MUKURA 1 - 2 POLICE flag
 David N. (1)
  Isaie S. (1)
 Justin M. (1)