RUHAGOYACU.com RUHAGOYACU kuri Youtube RUHAGOYACU kuri Twitter RUHAGOYACU kuri Facebook
Amakuru ashyushye Yanditswe kuya 25-03-2017 saa 23:28'  -  Inteko rusange yemeje ko amatora ya Perezida wa FERWAFA aba mu mpeshyi, akava mu kwa 1  |  Yanditswe kuya 25-03-2017 saa 10:59'  -  Minisiteri ya siporo yanyomoje amagambo ya Perezida wa Ferwafa  |  Yanditswe kuya 25-03-2017 saa 8:40'  -  Mpembwa miliyoni itanarengaho urupfumuye- Masudi Djuma  |  Yanditswe kuya 24-03-2017 saa 22:53'  -  Amafoto- APR FC yihimuye kuri Pépinière iyinyagirira kuri Ferwafa 5-1  |  Yanditswe kuya 23-03-2017 saa 29:30'  -  Rayon Sports ntiramenya igihe izakinira na Rivers United
Football: Abakinnyi, abayobozi n’abakunzi bazize Jenoside yakorewe abatutsi mu 1994
Print Comments: 2 Share on Facebook Share on Twitter Text Size

Mu gihe Abanyarwanda bibuka ku nshuro ya 20 Jenoside yakorewe abatutsi mu mwaka wa 1994.

Abakinnyi ba Kiyovu Sport :

1. Kagabo Innocent,

2. Murenzi Innocent Alias Gukuni,

3. Rudasingwa Martin,

4. Rusha,

5. Kanyadekwe Norbert Alias Pirote.

Abakunzi ba Kiyovu Sport :

1. Gashagaza Gaspard,

2. Higiro Innocent,

3. Eugene Mukimbiri,

4. Dominika (umuda-mu),

5. Tojo.

Umukinnyi wa Panthère Noire:

Rugumire

Abakinnyi ba Etincelles:

1. Rudasingwa Jean Marie Vianney Alias Semukanya,

2. Semutaga Faustin.

Umukinnyi wa Mukungwa :

Basebya

Abakinnyi ba Rayon Sports :

1. Murekezi Raphael Alias Fatikaramu,

2. Munyurangabo Rongin,

3. Bosco (Mwene Ruterana),

4. kirangi.

Amaregure :

Murekezi Raphael Alias Fatikaramu

Gishamvu :

1. Mukimbiri Francois (yavutse1934),

2. Gahigira Romuald (yavutse 1938),

3. Ruberizesa Pascal (yavutse 1951),

4. Senyange Justin (yavutse 1952),

5. Kayisire Clément (1960),

6. Nkundiye Etienne (1963),

7. Sindikubwabo Bernard (1966).

Mukura Victory Sport

1. Busarabwe Modeste,

2. Ndakaza Joseph,

3. Karungire Jean Baptiste,

4. Ngango Felicien,

5. Rutegaziga Martin,

6. Kayihura Camille,

7. Rusingwa Justin Alias Gaturira,

8. Rutagengwa Théophile,

9. Musisi,

10. Paul,

11. Alphonse.

Terminus:

1. Rutazibwa Pascal,

2. Ruzindana Augustin.

Kilo Volte:

Kagabo.

Aigle Noire:

Bapfakurera

Abakunzi ba Mukura :

1. Gakuba Paul,

2. Kamugunga Evariste,

3. Kayitakire Athanase,

4. Kaberanya Laurent,

5. Masabo,

6. Nsonera Pierre.

Abakunzi ba Rayon Sports:

1. Ntagugura,

2. Kayiranga Eugene,

3. Munyabitare Bernard,

4. Ntirugiribambe Samuel,

5. Mutaganda Fidele,

6. Rulinda,

7. Enoki.

Icyitonderwa: Mu Bushakashatsi twabashije kubona ni abo musanga ku rutonde ariko tunasaba abazi abandi ko batwandikira kuri info@ruhagoyacu.com ndetse haba hari umukinnyi cyangwa umukunzi w’umupira w’amaguru wagira ubuhamya yatanga nawe yatwandikira cyangwa agashyiraho number ye ya Telefone tukamushakisha.


Ku ifoto hejuru ni ikipe ya Rayon Sports mu mwaka w’1978.

Kwibuka Kuya 12-04-2013 saa 04:14'

Kurutonde rwa MUKURA Bibagiwe Prof Karenzi Claver wayikiniye, Prof Runyinya
banigishaga muri Kaminuza ya Butare.
Rutayisire Emmanuel (kounde), wanakiniraga ikipe y’igihugu
Mugirwa Eugene wakinaga imbere war’umuhanga cyane
Runuya wakiniye n’ikipe y’igihugu igihe kinini
RAYON SPORT bibagiwe benshi
Abakinnyi Misili, Abba, Rutabingwa,Kalisa,Kayombya charles,Mazina,George,Antoine Nyirurugo,
Comite ya Rayon :Mujejende Benoit, Janvier Agronome,Kayombya Selesi, Munyagasheke na Viateur

Djgoldenheart Kuya 10-04-2013 saa 09:40'

Muri ikipe yacu ya Mukura victor sport na bonye kurutonde rwabakinyi bazize genocide mwibagiwe nyakwigendera RUNYINYA na Nyakwigendera THOMA wigeze kuba umunyezamu wa Mukura kandi numutoza wayo.


  • AMATEGEKO AGENGA IYANDIKA RY'IGITEKEREZO CYAWE:
    Andika Izina na E-mail yawe ahabugenewe
    Igitekerezo cyawe kigaragara nyuma y'isuzuma rikorwa na RuhagoYacu.com
    Iyo igitekerezo cyawe kitajyanye nâ€â„¢inkuru cyangwa gitandukiriye amahame agenga abasiporitifu kirasibwa.
    Murakoze!

Urutonde rwa shampiyona y’icyiciro cya mbere 2016 - 2017.
Shampiyona igeze ku munsi wa 21
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
01Rayon Sports202949
02Apr FC211341
03Police FC211440
04As Kigali211140
05Musanze FC21133
06Bugesera FC21732
07Espoir FC21227
08Etincelles FC21-526
09Sunrise FC20-125
10Kirehe FC21-225
11Amagaju FC21-325
12Mukura VS21-723
13Kiyovu sports21-1121
14Marines FC21-1319
15Gicumbi FC21-1515
16Pepiniere FC21-2011
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
Urutonde rurambuye


Urutonde rwa batsinze ibitego byinshi

Nimero Amazina Ibitego
01USENGIMANA Danny13
02Nahimana Shassir12
03Shabani Hussein12
Nimero Amazina Ibitego
Urutonde rurambuye rwa ba rutahizamu


Imikino iteganyijwe gukinwa

Kigali Regional Stadium
Wed, 29 March 2017 15:30
flag RAYON - vs - SUNRISE flag
Kigali Regional Stadium
Saturday, 25 March 2017 15:30
flag AS KIGALI 0 - 1 RAYON flag
  Thierry M. (1)
Nyamata Stadium
Wed, 22 March 2017 15:30
flag BUGESERA 0 - 1 RAYON flag
  Kone T. (1)
Gicumbi Stadium
Monday, 20 March 2017 15:30
flag GICUMBI 0 - 0 AS KIGALI flag
 
Huye Stadium
Sunday, 19 March 2017 15:30
flag MUKURA 3 - 2 ESPOIR flag
 Ally N. (1)
 Cedric S. (1)
 Christophe B. (1)
  Albert W. (1)
 Ally M. (1)
Kigali Regional Stadium
Sunday, 19 March 2017 15:30
flag APR 1 - 1 PEPINIERE flag
 Maxime S. (1)
  Michel N. (1)
Nyagisenyi Stadium
Sunday, 19 March 2017 15:30
flag AMAGAJU 1 - 0 MARINES flag
 Bokatola Yves L. (1)
 
Mumena Stadium (Stade de l'Amitie)
Sunday, 19 March 2017 15:30
flag KIYOVU 0 - 1 KIREHE flag
  Jean Paul U. (1)