RUHAGOYACU.com RUHAGOYACU kuri Youtube RUHAGOYACU kuri Twitter RUHAGOYACU kuri Facebook
Indi mikino Yanditswe kuya 24-06-2017 saa 23:43'  -  Niyonshuti Adrien yegukanye agace ka mbere ka shampiyona y’Amagare, Girubuntu baramwigaranzura  |  Yanditswe kuya 23-06-2017 saa 16:09'  -  Umufaransa ukomoka mu Rwanda, Ntilikina yatoranyijwe mu bagiye gukina muri NBA  |  Yanditswe kuya 22-06-2017 saa 25:20'  -  Ikipe y’u Rwanda igiye guseruka mu isiganwa ry’amagare rikomeye muri USA  |  Yanditswe kuya 22-06-2017 saa 22:33'  -  Umunyarwanda yahimbye umukino witwa ’ANK’ ushobora kwamamara nka ‘Dame’ na ‘Chess’  |  Yanditswe kuya 21-06-2017 saa 25:03'  -  Ndayisenga na Niyonshuti mu bahanganye na Uwizeye muri shampiyona y’amagare
Football: Abakinnyi, abayobozi n’abakunzi bazize Jenoside yakorewe abatutsi mu 1994
Print Comments: 2 Share on Facebook Share on Twitter Text Size

Mu gihe Abanyarwanda bibuka ku nshuro ya 20 Jenoside yakorewe abatutsi mu mwaka wa 1994.

Abakinnyi ba Kiyovu Sport :

1. Kagabo Innocent,

2. Murenzi Innocent Alias Gukuni,

3. Rudasingwa Martin,

4. Rusha,

5. Kanyadekwe Norbert Alias Pirote.

Abakunzi ba Kiyovu Sport :

1. Gashagaza Gaspard,

2. Higiro Innocent,

3. Eugene Mukimbiri,

4. Dominika (umuda-mu),

5. Tojo.

Umukinnyi wa Panthère Noire:

Rugumire

Abakinnyi ba Etincelles:

1. Rudasingwa Jean Marie Vianney Alias Semukanya,

2. Semutaga Faustin.

Umukinnyi wa Mukungwa :

Basebya

Abakinnyi ba Rayon Sports :

1. Murekezi Raphael Alias Fatikaramu,

2. Munyurangabo Rongin,

3. Bosco (Mwene Ruterana),

4. kirangi.

Amaregure :

Murekezi Raphael Alias Fatikaramu

Gishamvu :

1. Mukimbiri Francois (yavutse1934),

2. Gahigira Romuald (yavutse 1938),

3. Ruberizesa Pascal (yavutse 1951),

4. Senyange Justin (yavutse 1952),

5. Kayisire Clément (1960),

6. Nkundiye Etienne (1963),

7. Sindikubwabo Bernard (1966).

Mukura Victory Sport

1. Busarabwe Modeste,

2. Ndakaza Joseph,

3. Karungire Jean Baptiste,

4. Ngango Felicien,

5. Rutegaziga Martin,

6. Kayihura Camille,

7. Rusingwa Justin Alias Gaturira,

8. Rutagengwa Théophile,

9. Musisi,

10. Paul,

11. Alphonse.

Terminus:

1. Rutazibwa Pascal,

2. Ruzindana Augustin.

Kilo Volte:

Kagabo.

Aigle Noire:

Bapfakurera

Abakunzi ba Mukura :

1. Gakuba Paul,

2. Kamugunga Evariste,

3. Kayitakire Athanase,

4. Kaberanya Laurent,

5. Masabo,

6. Nsonera Pierre.

Abakunzi ba Rayon Sports:

1. Ntagugura,

2. Kayiranga Eugene,

3. Munyabitare Bernard,

4. Ntirugiribambe Samuel,

5. Mutaganda Fidele,

6. Rulinda,

7. Enoki.

Icyitonderwa: Mu Bushakashatsi twabashije kubona ni abo musanga ku rutonde ariko tunasaba abazi abandi ko batwandikira kuri info@ruhagoyacu.com ndetse haba hari umukinnyi cyangwa umukunzi w’umupira w’amaguru wagira ubuhamya yatanga nawe yatwandikira cyangwa agashyiraho number ye ya Telefone tukamushakisha.


Ku ifoto hejuru ni ikipe ya Rayon Sports mu mwaka w’1978.

Kwibuka Kuya 12-04-2013 saa 04:14'

Kurutonde rwa MUKURA Bibagiwe Prof Karenzi Claver wayikiniye, Prof Runyinya
banigishaga muri Kaminuza ya Butare.
Rutayisire Emmanuel (kounde), wanakiniraga ikipe y’igihugu
Mugirwa Eugene wakinaga imbere war’umuhanga cyane
Runuya wakiniye n’ikipe y’igihugu igihe kinini
RAYON SPORT bibagiwe benshi
Abakinnyi Misili, Abba, Rutabingwa,Kalisa,Kayombya charles,Mazina,George,Antoine Nyirurugo,
Comite ya Rayon :Mujejende Benoit, Janvier Agronome,Kayombya Selesi, Munyagasheke na Viateur

Djgoldenheart Kuya 10-04-2013 saa 09:40'

Muri ikipe yacu ya Mukura victor sport na bonye kurutonde rwabakinyi bazize genocide mwibagiwe nyakwigendera RUNYINYA na Nyakwigendera THOMA wigeze kuba umunyezamu wa Mukura kandi numutoza wayo.


  • AMATEGEKO AGENGA IYANDIKA RY'IGITEKEREZO CYAWE:
    Andika Izina na E-mail yawe ahabugenewe
    Igitekerezo cyawe kigaragara nyuma y'isuzuma rikorwa na RuhagoYacu.com
    Iyo igitekerezo cyawe kitajyanye nâ€â„¢inkuru cyangwa gitandukiriye amahame agenga abasiporitifu kirasibwa.
    Murakoze!

Urutonde rwa shampiyona y’icyiciro cya mbere 2016 - 2017.
Shampiyona yarangiye ku munsi wa 30
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
01Rayon Sports304373
02Police FC302461
03Apr FC301957
04As Kigali301353
05Bugesera FC301350
06Musanze FC30245
07Etincelles FC30-440
08Espoir FC30239
09Sunrise FC30-533
10Amagaju FC30-833
11Kirehe FC30-632
12Mukura VS30-1432
13Marines FC30-1530
14Gicumbi FC30-2128
15Kiyovu sports30-1627
16Pepiniere FC30-2717
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
Urutonde rurambuye


Urutonde rwa batsinze ibitego byinshi

Nimero Amazina Ibitego
01USENGIMANA Danny19
02Wayi Yeka18
03MICO Justin15
Nimero Amazina Ibitego
Urutonde rurambuye rwa ba rutahizamu


Imikino iteganyijwe gukinwa

Gicumbi Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag GICUMBI 1 - 3 PEPINIERE flag
 Suleyman M. (1)
  Hassan W. (1)
 Mouhamed K. (2)
Huye Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag MUKURA 0 - 1 KIREHE flag
  Frank M. (1)
Mumena Stadium (Stade de l'Amitie)
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag KIYOVU 1 - 2 RAYON flag
 Andre L. (1)
  Kone T. (1)
 Pierrot K. (1)
Nyagisenyi Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag AMAGAJU 0 - 1 ETINCELLES flag
  Salita Gentil K. (1)
Muhanga Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag APR 1 - 2 BUGESERA flag
 Djamar M. (1)
  Farouk R. (1)
 Samson I. (1)
Kamarampaka Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag ESPOIR 0 - 1 AS KIGALI flag
  Michel N. (1)
Kicukiro Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag POLICE 4 - 2 MARINES flag
 Danny U. (1)
 Japhet I. (1)
 Justin M. (2)
  Bertin D. (1)
 Jimmy M. (1)
Ubworoherane Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag MUSANZE 1 - 0 SUNRISE flag
 Yeka W. (1)