RUHAGOYACU.com RUHAGOYACU kuri Youtube RUHAGOYACU kuri Twitter RUHAGOYACU kuri Facebook
Indi mikino Yanditswe kuya 22-04-2017 saa 20:48'  -  Amafoto-Patriots BBC itsinze IPRC bigoranye, 30 Plus yongera kuba insina ngufi imbere ya Espoir  |  Yanditswe kuya 21-04-2017 saa 21:17'  -  Volleyball: Imikino yo mu itsinda rya Gisagara VC yasubitswe  |  Yanditswe kuya 18-04-2017 saa 25:08'  -  Bidasubirwaho, u Rwanda ruzitabira Afrobasket 2017  |  Yanditswe kuya 16-04-2017 saa 28:57'  -  Beach Volley: Ikipe y’igihugu yageze mu Rwanda ihiga kuzerekeza mu gikombe cy’isi  |  Yanditswe kuya 15-04-2017 saa 30:53'  -  Handball: Nyakabanda yikomye imisifurire nyuma yo gutsindwa na APR
Volleyball : Abakinnyi n’abatoza bazize Jenoside yakorewe Abatutsi mu 1994
Print Share on Facebook Share on Twitter Text Size

Mu gihe Abanyarwanda bibuka ku nshuro ya 20 Jenoside yakorewe Abatutsi mu mwaka wa 1994,muri Volleyball hari abakinnyi n’abatoza bazize jenoside nabo bibukwa by’umwihariko.

Dore urutonde rw’abasaga 44 nkuko tubikesha ishyirahamwe ry’umukino wa Volleyball mu Rwanda(FRVB), gusa haracyari n’abandi bashobora kuba batararujyaho.

Abo akaba ari:

1. Iminamikore Bejamin(UNR Butare),

2. Murekezi Regis(UNR Butare),

3. Ntagugura Placide (UNR Nyakinama),

4. Ntagwabira Basile(UNR Nyakinama),

5. Kumuyange Egide(UNR Nyakinama),

6. Karonji Canisius(UNR Nyakinama),

7. Hategekimana Emmanuel(UNR Nyakinama),

8. Gasinzigwa Michel(UNR Nyakinama),

9. Rutayisire Théoneste(UNR Nyakinama),

10. Niyongira Justin(UNR Nyakinama),

11. Kagenza Alphonse(UNR Nyakinama),

12. Rwagashayija Innocent (GSO Butare),

13. Kayiranga Eric(GSO Butare),

14. Kamonyo Jean Pierre(GSO Butare),

15. Gabiro Eugene(GSO Butare),

16. Ngoga Sebalinda Dominique(GSO Butare),

17. Butare Alpfred Toto(GSO Butare),

18. Mukeshimana Martin (Buhiri),

19. Ulimubenshi Vénant (Buhiri),

20. Rukamba Jean Marie Vianney (Buhiri),

21. Mugandura Jean de la Croix(Buhiri),

22. Gasana Callixte(Buhiri),

23. Ntaganira Innocent, Théogène (Buhiri),

24. Hategekimana Innocent (Petit Seminaire Butare),

25. Sebalinda Gilles (Petit Seminaire Butare),

26. Gakebuka Camile (Petit Seminaire Butare),

27. Ngarambe JMV (Petit Seminaire Butare),

28. Tumukuze Jean Bosco (Petit Seminaire Butare),

29. Rutiyomba Toussaint(Petit Seminaire Butare),

30. Rutsindura Alphonse (Petit Seminaire Butare),

31. Uwimana Abdallah (MINITRANSCO),

32. Rugira Marcellin (MINITRANSCO),

33. Gakwaya Vincent (MINITRANSCO),

34. Kayigamba André(MINITRANSCO),

35. Ngamije Esdras (Electrogaz),

36. Rudandi Jean Pierre (Electrogaz),

37. Kabagema Sosthène (Electrogaz),

38. Rugira Jean Bosco (Kigoma),

39. Kamanzi Goretti(Les Lionnes),

40. Mignonne (Les Lionnes),

41. Karasira (Ouragan),

42. Rugenera Landouard (College St André),

43. Ugeziwe Jean Berchmas (Petit Seminaire Ndera),

44. Mugaragu William (Ecole des Sciences Byimana).

Ubaye hari undi uzi utari kuri uru rutonde watwandikira kuri Info@ruhagoyacu.com


  • AMATEGEKO AGENGA IYANDIKA RY'IGITEKEREZO CYAWE:
    Andika Izina na E-mail yawe ahabugenewe
    Igitekerezo cyawe kigaragara nyuma y'isuzuma rikorwa na RuhagoYacu.com
    Iyo igitekerezo cyawe kitajyanye nâ€â„¢inkuru cyangwa gitandukiriye amahame agenga abasiporitifu kirasibwa.
    Murakoze!

Urutonde rwa shampiyona y’icyiciro cya mbere 2016 - 2017.
Shampiyona igeze ku munsi wa 24
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
01Rayon Sports223455
02Apr FC231647
03Police FC231846
04As Kigali231444
05Musanze FC24238
06Bugesera FC23836
07Espoir FC23230
08Etincelles FC23-629
09Sunrise FC23-426
10Mukura VS23-926
11Amagaju FC23-725
12Kirehe FC23-425
13Kiyovu sports23-1222
14Marines FC24-1520
15Gicumbi FC22-1418
16Pepiniere FC23-2312
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
Urutonde rurambuye


Urutonde rwa batsinze ibitego byinshi

Nimero Amazina Ibitego
01USENGIMANA Danny15
02Wayi Yeka13
03MICO Justin12
Nimero Amazina Ibitego
Urutonde rurambuye rwa ba rutahizamu


Imikino iteganyijwe gukinwa

Kigali Regional Stadium
Wed, 26 April 2017 15:30
flag RAYON - vs - MUKURA flag
Gicumbi Stadium
Tuesday, 25 April 2017 15:30
flag GICUMBI - vs - RAYON flag
Kigali Regional Stadium
Sunday, 23 April 2017 15:30
flag APR - vs - KIYOVU flag
Nyagisenyi Stadium
Sunday, 23 April 2017 15:30
flag AMAGAJU - vs - SUNRISE flag
Nyamata Stadium
Sunday, 23 April 2017 15:30
flag BUGESERA - vs - GICUMBI flag
Ruyenzi Stadium
Sunday, 23 April 2017 15:30
flag PEPINIERE - vs - ESPOIR flag
Kirehe Stadium
Sunday, 23 April 2017 15:30
flag KIREHE - vs - POLICE flag
Umuganda Stadium
Sunday, 23 April 2017 15:30
flag ETINCELLES - vs - POLICE flag