RUHAGOYACU.com RUHAGOYACU kuri Youtube RUHAGOYACU kuri Twitter RUHAGOYACU kuri Facebook
Amakuru Ashyushye Yanditswe kuya 19-08-2017 saa 24:55'  -  Djihad Bizimana arerekeza mu Budage kuri uyu wa gatandatu  |  Yanditswe kuya 19-08-2017 saa 8:33'  -  Uwahoze atoza abanyezamu ba APR FC yerekeje muri Mukura  |  Yanditswe kuya 19-08-2017 saa 7:41'  -  Rayon Sports mu mikino 2 mu majyepfo hishimirwa igikombe cya shampiyona yatwaye- Uko gahunda yose iteye  |  Yanditswe kuya 18-08-2017 saa 23:58'  -  Abafana ba Rayon Sports bagiye kugarura Ismaila Diarra mu ikipe  |  Yanditswe kuya 18-08-2017 saa 17:06'  -  Ndoli Jean Claude na Crespo bamaze kugurwa na Kiyovu Sports
Rayon Sports yitabaje ba myugariro 6 muri 11 bakina na Bugesera
Print Comments: 9 Share on Facebook Share on Twitter Text Size

Abatoza b’ikipe ya Rayon Sports bitabaje abakinnyi 11 biganjemo abakina bugarira, mu mukino w’ikirarane cy’umunsi wa 21 wa shampiyona, ugiye kubahuza na Bugesera FC.

Bitamenyerewe, Rayon Sports iraza kuba ifite ba myugariro batanu basanzwe bakina mu mutima wa ba myugariro, aba barimo; Mutsinzi Ange, Rwatubyaye Abdul, Munezero Fiston, Mugabo Gabriel na Manzi Thierry, biyongeraho Irambona Eric ukina inyuma ku ruhande rw’ibumoso, azamuka imbere.

Nahimana Shassir, Mugheni Fabrice na Niyonzima Olivier Seif ufite amakarita atatu y’umuhondo, ntibari mu bakinnyi 18 mu gihe Abuba Sibomana umaze iminsi afite imvune atangira ku ntebe y’abasimbura.

11 ba Rayon Sports babanza mu kibuga:

Umunyezamu: Ndayishimiye Eric ’Bakame’.

Bamyugariro:

  1. Mutsinzi Ange
  2. Eric Irambona
  3. Fiston Munezero
  4. Manzi Thierry

Hagati:

  1. Rwatubyaye Abdul
  2. Nova Bayama,
  3. Kwizera Pierrot

Ba rutahizamu:

  1. Moussa Camara
  2. Mugabo Gabriel ’Gaby’
  3. Manishimwe Djabel

Abasimbura :

Abouba Sibomana, Muhire Kevin, Nshuti Savio Dominique, Tidiane Kone, Lomami Frank, Yves na Moustapha.

Indi nkuru: Masudi Djuma ntiyemerewe gutoza umukino w’umunsi wa 21 wa shampiyona

gatatabazi Kuya 23-03-2017 saa 17:39'

nibirarane bisigaye tuzbitsinda bugeserayo ntiyarikanganye gikundiro yacu tuzayigwinyuma.

Niyomukiza Aimé Théoneste Kuya 22-03-2017 saa 22:35'

Amanota atatu Twayacyuye ntabintu byinshi.Mutubwire agihe Rayon Sport yacu izajya gukina Hanze,dore ko yurimo kwica amakipe agatangira gusezera.

Dixon Kuya 22-03-2017 saa 18:51'

@Kaka nibyo da Mugabo Gabriel yatangiye ari gutaha izamu.

musa Kuya 22-03-2017 saa 17:47'

ko mutaratubwira uko match yarangiye cg Rayon yatsinze mugira ikimwaro cyo kubivuga?

mgm Kuya 22-03-2017 saa 17:35'

intsinzi yari ikenewe mbere yo guhura na Nshimiyimana FC

wa Jo Kuya 22-03-2017 saa 15:18'

Atatu nayacu kbx!!!

Musesenguzi Kuya 22-03-2017 saa 15:16'

Mubakubite 2 kuri 1 maze mwitahire.
Uyu munsi turahita tugira 46 n’ibirarane 2 nabyo tugomba gutsinda.
Ntabyo kunganya, Oya! Tugomba kwerekana ko turi mu marushanwa mpuzamahanga nk’ikipe ikomeye cyane!!
Ntabyo kunganya na PEPINIERE.

kaka Kuya 22-03-2017 saa 15:09'

uyu munyamakuru aransekeje narinpfuye, ngo mubatahizamu harimo Mugabo Gabriel ’Gaby’!

Musesenguzi Kuya 22-03-2017 saa 14:59'

Mubakibite 2 kuri 1 maze mwitahire.
Uyu munsi turahita 46 n’ibirarane 2 nabyo tugomba gutsinda.


  • AMATEGEKO AGENGA IYANDIKA RY'IGITEKEREZO CYAWE:
    Andika Izina na E-mail yawe ahabugenewe
    Igitekerezo cyawe kigaragara nyuma y'isuzuma rikorwa na RuhagoYacu.com
    Iyo igitekerezo cyawe kitajyanye nâ€â„¢inkuru cyangwa gitandukiriye amahame agenga abasiporitifu kirasibwa.
    Murakoze!

Urutonde rwa shampiyona y’icyiciro cya mbere 2016 - 2017.
Shampiyona yarangiye ku munsi wa 30
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
01Rayon Sports304373
02Police FC302461
03Apr FC301957
04As Kigali301353
05Bugesera FC301350
06Musanze FC30245
07Etincelles FC30-440
08Espoir FC30239
09Sunrise FC30-533
10Amagaju FC30-833
11Kirehe FC30-632
12Mukura VS30-1432
13Marines FC30-1530
14Gicumbi FC30-2128
15Kiyovu sports30-1627
16Pepiniere FC30-2717
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
Urutonde rurambuye


Urutonde rwa batsinze ibitego byinshi

Nimero Amazina Ibitego
01USENGIMANA Danny19
02Wayi Yeka18
03MICO Justin15
Nimero Amazina Ibitego
Urutonde rurambuye rwa ba rutahizamu


Imikino iteganyijwe gukinwa

Gicumbi Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag GICUMBI 1 - 3 PEPINIERE flag
 Suleyman M. (1)
  Hassan W. (1)
 Mouhamed K. (2)
Huye Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag MUKURA 0 - 1 KIREHE flag
  Frank M. (1)
Mumena Stadium (Stade de l'Amitie)
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag KIYOVU 1 - 2 RAYON flag
 Andre L. (1)
  Kone T. (1)
 Pierrot K. (1)
Nyagisenyi Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag AMAGAJU 0 - 1 ETINCELLES flag
  Salita Gentil K. (1)
Muhanga Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag APR 1 - 2 BUGESERA flag
 Djamar M. (1)
  Farouk R. (1)
 Samson I. (1)
Kamarampaka Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag ESPOIR 0 - 1 AS KIGALI flag
  Michel N. (1)
Kicukiro Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag POLICE 4 - 2 MARINES flag
 Danny U. (1)
 Japhet I. (1)
 Justin M. (2)
  Bertin D. (1)
 Jimmy M. (1)
Ubworoherane Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag MUSANZE 1 - 0 SUNRISE flag
 Yeka W. (1)