RUHAGOYACU.com RUHAGOYACU kuri Youtube RUHAGOYACU kuri Twitter RUHAGOYACU kuri Facebook
Indi mikino Yanditswe kuya 25-06-2017 saa 26:37'  -  Handball: APR yigaranzuye Police, umutoza yitakana abasifuzi  |  Yanditswe kuya 25-06-2017 saa 22:52'  -  Gasore Hategeka yegukanye shampiyona yo gusiganwa ku magare  |  Yanditswe kuya 25-06-2017 saa 14:31'  -  REG BBC yikuje Espoir BBC ihita ishyikirizwa igikombe cya shampiyona (AMAFOTO)  |  Yanditswe kuya 24-06-2017 saa 23:43'  -  Niyonshuti Adrien yegukanye agace ka mbere ka shampiyona y’Amagare, Girubuntu baramwigaranzura  |  Yanditswe kuya 23-06-2017 saa 16:09'  -  Umufaransa ukomoka mu Rwanda, Ntilikina yatoranyijwe mu bagiye gukina muri NBA
Camara na Shassir bafashije Rayon Sports gusiga APR FC amanota 5
Print Comments: 41 Share on Facebook Share on Twitter Text Size

Rayon Sports ishoje umunsi wa 12 wa shampiyona, iyoboye shampiyona n’amanota 32, isiga APR FC ya kabiri amanota atanu, ni nyuma yo gutsinda Pepiniere FC ibitego 3-1 kuri iki Cyumweru.

Muri uyu mukino wabereye kuri Stade ya Kigali, igice cya mbere cyarangiye ari ubusa ku busa, Moussa Camara aza gutsinda ibitego bibiri ku ruhande rwa Rayon Sports mbere yuko Nahimana Shassir atsinda igitego cya gatatu, hari mbere yuko Pepiniere FC itsinda agashinguracumu.

Nahimana Shassir akaba yatsindaga igitego cya 11 muri shampiyona, bimufasha gukomeza kuyobora abatsinze byinshi, arusha Usengimana Danny wa Police FC igitego 1.

Mu yindi mikino yabaye, Gicumbi FC yatsinze Mukura Victory Sports igitego 1-0 mu gihe Marines FC yatsinzwe na Etincelles FC 2-1.

Emmy Kuya 11-01-2017 saa 23:45'

ewana ndumva shakako dutera igikona nkabi5 nyifitiye umujinya nagasuzuguro kayo nanga igikona peer ndayanga nongerengo ndayangapeeeee!!!!!

gaby Kuya 11-01-2017 saa 04:08'

birakaze rayo dushaka gukomera

gaby Kuya 11-01-2017 saa 02:37'

kbsa turashaka abandi barutahizamu badufasha muri confederation cup

niyonkuru valens Kuya 10-01-2017 saa 14:49'

RAYON OYEE!

nkunda Kuya 10-01-2017 saa 06:32'

Masudi oyeeeeeeee
Rayon sport oyeeeee
Tubari inyuma haki ya mungu .

K7 Aime Kuya 9-01-2017 saa 11:41'

congs kuri rayon itahiwe ni apl tukayiha 3G

Trump Kuya 9-01-2017 saa 05:32'

Ariko rayon ubunzakugire nte basi oooh rayoonnn takara takara twikomereze icyerekezo abandi bari azam

Trump Kuya 9-01-2017 saa 05:32'

Ariko rayon ubunzakugire nte basi oooh rayoonnn takara takara twikomereze icyerekezo abandi bari azam

Trump Kuya 9-01-2017 saa 05:32'

Ariko rayon ubunzakugire nte basi oooh rayoonnn takara takara twikomereze icyerekezo abandi bari azam

Trump Kuya 9-01-2017 saa 05:32'

Ariko rayon ubunzakugire nte basi oooh rayoonnn takara takara twikomereze icyerekezo abandi bari azam

1 | 2 | 3 | 4 | 5

  • AMATEGEKO AGENGA IYANDIKA RY'IGITEKEREZO CYAWE:
    Andika Izina na E-mail yawe ahabugenewe
    Igitekerezo cyawe kigaragara nyuma y'isuzuma rikorwa na RuhagoYacu.com
    Iyo igitekerezo cyawe kitajyanye nâ€â„¢inkuru cyangwa gitandukiriye amahame agenga abasiporitifu kirasibwa.
    Murakoze!

Urutonde rwa shampiyona y’icyiciro cya mbere 2016 - 2017.
Shampiyona yarangiye ku munsi wa 30
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
01Rayon Sports304373
02Police FC302461
03Apr FC301957
04As Kigali301353
05Bugesera FC301350
06Musanze FC30245
07Etincelles FC30-440
08Espoir FC30239
09Sunrise FC30-533
10Amagaju FC30-833
11Kirehe FC30-632
12Mukura VS30-1432
13Marines FC30-1530
14Gicumbi FC30-2128
15Kiyovu sports30-1627
16Pepiniere FC30-2717
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
Urutonde rurambuye


Urutonde rwa batsinze ibitego byinshi

Nimero Amazina Ibitego
01USENGIMANA Danny19
02Wayi Yeka18
03MICO Justin15
Nimero Amazina Ibitego
Urutonde rurambuye rwa ba rutahizamu


Imikino iteganyijwe gukinwa

Gicumbi Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag GICUMBI 1 - 3 PEPINIERE flag
 Suleyman M. (1)
  Hassan W. (1)
 Mouhamed K. (2)
Huye Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag MUKURA 0 - 1 KIREHE flag
  Frank M. (1)
Mumena Stadium (Stade de l'Amitie)
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag KIYOVU 1 - 2 RAYON flag
 Andre L. (1)
  Kone T. (1)
 Pierrot K. (1)
Nyagisenyi Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag AMAGAJU 0 - 1 ETINCELLES flag
  Salita Gentil K. (1)
Muhanga Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag APR 1 - 2 BUGESERA flag
 Djamar M. (1)
  Farouk R. (1)
 Samson I. (1)
Kamarampaka Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag ESPOIR 0 - 1 AS KIGALI flag
  Michel N. (1)
Kicukiro Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag POLICE 4 - 2 MARINES flag
 Danny U. (1)
 Japhet I. (1)
 Justin M. (2)
  Bertin D. (1)
 Jimmy M. (1)
Ubworoherane Stadium
Thursday, 15 June 2017 15:30
flag MUSANZE 1 - 0 SUNRISE flag
 Yeka W. (1)