RUHAGOYACU.com RUHAGOYACU kuri Youtube RUHAGOYACU kuri Twitter RUHAGOYACU kuri Facebook
Amakuru ashyushye Yanditswe kuya 19-01-2017 saa 7:44'  -  De Gaulle mu makimbirane na Rayon Sports, Abuba yangiwe gukina umukino wa APR FC  |  Yanditswe kuya 17-01-2017 saa 17:57'  -  Abafana ba Rayon Sports bashinjwa guteza akaduruvayo ku kibuga mu 2014 bagiye gufatirwa ibyemezo  |  Yanditswe kuya 16-01-2017 saa 28:24'  -  Nyuma ya APR FC, Rayon Sports na Police, Muganza Isaac yageze muri Kiyovu SC  |  Yanditswe kuya 15-01-2017 saa 18:06'  -  Akavuyo n’akajagari bikomeje kuranga Rayon Sports igiye kuzana undi munya-Mali wo gusimbura Moussa Camara  |  Yanditswe kuya 13-01-2017 saa 27:08'  -  Rayon Sports yongeye gusinyisha Abuba Sibomana
UEFA CL: Leicester, ikirenge kimwe muri 1/8, Real Madrid, Dortmund na Juventus zitwara neza
Print Share on Facebook Share on Twitter Text Size

Mu mikino y’umunsi wa gatatu w’amatsinda ya Uefa Champions League yaraye ikomeje kuri uyu wa Kabiri, kuva mu itsinda E kugeza mu itsinda H, ikipe ya Leicester City ibifashijemo na Riyad Mahrez yateye intambwe igana muri 1/8 nyuma yo gutsinda umukino wa yo wa gatatu.

Mu itsinda E, Bayer Leverkusen yari yakiriye Tottenham banganya 0-0 mu gihe CSKA Moscova yakiriye Monaco nabo bakanganya 1-1.

Lacina Traore yafunguye amazamu ku ruhande rw’ikipe yakiriye, ku munota wa 34, ariko Bernado Sliva yishyurira Monaco mu minota ya nyuma y’umukino.

Mu itsinda F, Sporting yari yakiriye Borussia Dortmund, yatsinzwe 2-1.

Pierre-Emerick Aubameyang na Julian Weigi batsindiye Dortmund ku munota wa 9 n’uwa 43, Bruno Cesar atsinda impozamarira ku ruhande rw’iyi kipe yo muri Portugal ku minota wa 67.

Real Madrid yanyagiye Legia Warszawa ibiego 5-1 birimo icya Gerth Bale ku munota wa 16, icyitsinzwe na Tomasz Jodlowiec ku munota wa 20, Marco Asensio ku munota wa 37, Lucas Vazque ku munota wa 67 na Alvaro Morata ku munota wa 85 mu gihe Miroslav Radovic yatsindiye Wasrzawa ku munota wa 22.

Imikino yaraye ibaye:

Itsinda E

  • Bayer Leverkusen 0-0 Tottenham Hotspur
  • CSKA Moscow 1-1 Monaco

Itsinda F

  • Real Madrid 5-1 Legia Warszawa
  • Sporting CP 1-2 Borussia Dortmund

Itsinda G

  • Club Brugge 1-2 FC Porto
  • Leicester City 1-0 FC Koebenhavn

Itsinda H

  • Dinamo Zagreb 0-1 Sevilla
  • Lyon 0-1 Juventus

Imikino iraba kuri uyu wa Gatatu

Itsinda A:

  • Arsenal vs Ludogorets Razgrad
  • Paris Saint Germain vs Basel

Itsinda B

  • Dynamo Kyiv vs Benfica
  • SSC Napoli vs Besiktas

Itsinda C

  • Barcelona vs Manchester City
  • Celtic vs Borussia Moenchengladbach

Itsinda D

  • Bayern Munich vs PSV Eindhoven
  • FC Rostov vs Atletico Madrid

  • AMATEGEKO AGENGA IYANDIKA RY'IGITEKEREZO CYAWE:
    Andika Izina na E-mail yawe ahabugenewe
    Igitekerezo cyawe kigaragara nyuma y'isuzuma rikorwa na RuhagoYacu.com
    Iyo igitekerezo cyawe kitajyanye n’inkuru cyangwa gitandukiriye amahame agenga abasiporitifu kirasibwa.
    Murakoze!

Urutonde rwa shampiyona y’icyiciro cya mbere 2016 - 2017.
Shampiyona igeze ku munsi wa 13
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
01Rayon Sports132233
02Apr FC131230
03As Kigali131126
04Police FC13725
05Espoir FC13824
06Bugesera FC13622
07Kiyovu sports13-318
08Sunrise FC13317
09Etincelles FC13-217
10Musanze FC13-517
11Amagaju FC13-314
12Mukura VS13-514
13Kirehe FC13-612
14Marines FC13-1011
15Gicumbi FC13-147
16Pepiniere FC13-211
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
Urutonde rurambuye


Urutonde rwa batsinze ibitego byinshi

Nimero Amazina Ibitego
01Nahimana Shassir11
02USENGIMANA Danny10
03Shabani Hussein9
Nimero Amazina Ibitego
Urutonde rurambuye rwa ba rutahizamu


Imikino iteganyijwe gukinwa

Nyakinama Stadium
Sunday, 15 January 2017 15:30
flag MUSANZE 2 - 0 GICUMBI flag
 Pignol M. (1)
 Yeka W. (1)
 
Kigali Regional Stadium
Sunday, 15 January 2017 15:30
flag RAYON 0 - 0 ETINCELLES flag
 
Kirehe Stadium
Sunday, 15 January 2017 15:30
flag KIREHE 1 - 2 AMAGAJU flag
 Fiston N. (1)
  Hussein S. (1)
 Joachim A. (1)
Kigali Regional Stadium
Saturday, 14 January 2017 15:30
flag AS KIGALI 1 - 2 KIYOVU flag
 Michel N. (1)
  Blaise B. (2)
Kamarampaka Stadium
Saturday, 14 January 2017 15:30
flag ESPOIR 0 - 0 POLICE flag
 
Ruyenzi Stadium
Saturday, 14 January 2017 15:30
flag PEPINIERE 1 - 2 BUGESERA flag
 Joseph L. (1)
  Abdalah G. (2)
Nyagatare Stadium
Saturday, 14 January 2017 15:30
flag SUNRISE 0 - 0 MUKURA flag
 
Umuganda Stadium
Friday, 13 January 2017 15:30
flag MARINES 0 - 2 APR flag
  Aimable N. (1)
 Djihad B. (1)