RUHAGOYACU.com RUHAGOYACU kuri Youtube RUHAGOYACU kuri Twitter RUHAGOYACU kuri Facebook
Amakuru ashyushye Yanditswe kuya 19-01-2017 saa 7:44'  -  De Gaulle mu makimbirane na Rayon Sports, Abuba yangiwe gukina umukino wa APR FC  |  Yanditswe kuya 17-01-2017 saa 17:57'  -  Abafana ba Rayon Sports bashinjwa guteza akaduruvayo ku kibuga mu 2014 bagiye gufatirwa ibyemezo  |  Yanditswe kuya 16-01-2017 saa 28:24'  -  Nyuma ya APR FC, Rayon Sports na Police, Muganza Isaac yageze muri Kiyovu SC  |  Yanditswe kuya 15-01-2017 saa 18:06'  -  Akavuyo n’akajagari bikomeje kuranga Rayon Sports igiye kuzana undi munya-Mali wo gusimbura Moussa Camara  |  Yanditswe kuya 13-01-2017 saa 27:08'  -  Rayon Sports yongeye gusinyisha Abuba Sibomana
Topolcany idafite Iranzi, yatakaje amanota 3
Print Comments: 2 Share on Facebook Share on Twitter Text Size

Ikipe ya TOPOĽČANY yo mu cyiciro cya 3 mu gihugu cya Slovakia, ikinamo abanyarwanda 3, ntago byayigendekeye neza mu mpera z’iki cyumweru, kuko yaje gutakaza amanota 3.

Iyi kipe yakinaga uyu mukino idafite Iranzi Jean Claude, ugitegereje ko ibyangombwa bye biboneka, akaba yasubira mu gihugu cya Slovakia.

Iyi kipe ikinamo abandi banyarwanda 2, Omborenga Fitina na Kalisa Rachid, yaje gutsindwa igitego 1-0 ikina n’ikipe yitwa ZLATÉ MORAVCE-VRABLÉ.

Umukino uko warangiyeUmukino uko warangiye

Uku gutakaza amanota 3 kuri iyi kipe yari imaze imikino 5 idatsindwa, kwatumye isigara gato, ku rutonde rw’agateganyo rw’iyi shampiyona, kuri ubu ikaba iri kubarizwa ku mwanya wa 4 n’amanota 29, irarushwa amanota 7 n’ikipe iri ku mwanya wa 1.

Iyi kipe yatakaje umwanya 1 ku rutonde rw'agateganyoIyi kipe yatakaje umwanya 1 ku rutonde rw’agateganyo

Jean Claude Iranzi, nta gihindutse, akaba agomba kwerekeza muri Slovakia muri iki cyumweru, akajya gufatanya na bagenzi be, kurangiza imikino y’icyiciro kibanza cya shampiyona.

Kalisa Kuya 31-10-2016 saa 05:37'

Ariko hitamo ushobora kuba uru mukozi wa Camarade!!! Nakurikiranye ibyo wandika byigaho neza nsanga ubihemberwa!!! Hitamo rero uri njiji Iranzi ntabyangonbwa arabona ntibizanagutangaze asubiyeyo umwaka ushize naho iyo copie yibyangonbwa uvuga ufite urimo gutera Iranzi agahinda sha hitamo weee

Hitamo Kuya 31-10-2016 saa 01:41'

Ngo ategereje ibyangombwa!!!!!!!
Arko Jean Luc wagiye ubaza ukamenya amakuru neza ukareka guhimba ibinyoma bigamije izindi ndonke
Le type yaje gukora ubukwe ibyangombwa yarabibonye ibyonkubwira ndabizi neza nushaka copy yabyo ubinsabe mbiguhe


  • AMATEGEKO AGENGA IYANDIKA RY'IGITEKEREZO CYAWE:
    Andika Izina na E-mail yawe ahabugenewe
    Igitekerezo cyawe kigaragara nyuma y'isuzuma rikorwa na RuhagoYacu.com
    Iyo igitekerezo cyawe kitajyanye n’inkuru cyangwa gitandukiriye amahame agenga abasiporitifu kirasibwa.
    Murakoze!

Urutonde rwa shampiyona y’icyiciro cya mbere 2016 - 2017.
Shampiyona igeze ku munsi wa 13
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
01Rayon Sports132233
02Apr FC131230
03As Kigali131126
04Police FC13725
05Espoir FC13824
06Bugesera FC13622
07Kiyovu sports13-318
08Sunrise FC13317
09Etincelles FC13-217
10Musanze FC13-517
11Amagaju FC13-314
12Mukura VS13-514
13Kirehe FC13-612
14Marines FC13-1011
15Gicumbi FC13-147
16Pepiniere FC13-211
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
Urutonde rurambuye


Urutonde rwa batsinze ibitego byinshi

Nimero Amazina Ibitego
01Nahimana Shassir11
02USENGIMANA Danny10
03Shabani Hussein9
Nimero Amazina Ibitego
Urutonde rurambuye rwa ba rutahizamu


Imikino iteganyijwe gukinwa

Nyakinama Stadium
Sunday, 15 January 2017 15:30
flag MUSANZE 2 - 0 GICUMBI flag
 Pignol M. (1)
 Yeka W. (1)
 
Kigali Regional Stadium
Sunday, 15 January 2017 15:30
flag RAYON 0 - 0 ETINCELLES flag
 
Kirehe Stadium
Sunday, 15 January 2017 15:30
flag KIREHE 1 - 2 AMAGAJU flag
 Fiston N. (1)
  Hussein S. (1)
 Joachim A. (1)
Kigali Regional Stadium
Saturday, 14 January 2017 15:30
flag AS KIGALI 1 - 2 KIYOVU flag
 Michel N. (1)
  Blaise B. (2)
Kamarampaka Stadium
Saturday, 14 January 2017 15:30
flag ESPOIR 0 - 0 POLICE flag
 
Ruyenzi Stadium
Saturday, 14 January 2017 15:30
flag PEPINIERE 1 - 2 BUGESERA flag
 Joseph L. (1)
  Abdalah G. (2)
Nyagatare Stadium
Saturday, 14 January 2017 15:30
flag SUNRISE 0 - 0 MUKURA flag
 
Umuganda Stadium
Friday, 13 January 2017 15:30
flag MARINES 0 - 2 APR flag
  Aimable N. (1)
 Djihad B. (1)