RUHAGOYACU.com RUHAGOYACU kuri Youtube RUHAGOYACU kuri Twitter RUHAGOYACU kuri Facebook
Amakuru ashyushye Yanditswe kuya 19-01-2017 saa 7:44'  -  De Gaulle mu makimbirane na Rayon Sports, Abuba yangiwe gukina umukino wa APR FC  |  Yanditswe kuya 17-01-2017 saa 17:57'  -  Abafana ba Rayon Sports bashinjwa guteza akaduruvayo ku kibuga mu 2014 bagiye gufatirwa ibyemezo  |  Yanditswe kuya 16-01-2017 saa 28:24'  -  Nyuma ya APR FC, Rayon Sports na Police, Muganza Isaac yageze muri Kiyovu SC  |  Yanditswe kuya 15-01-2017 saa 18:06'  -  Akavuyo n’akajagari bikomeje kuranga Rayon Sports igiye kuzana undi munya-Mali wo gusimbura Moussa Camara  |  Yanditswe kuya 13-01-2017 saa 27:08'  -  Rayon Sports yongeye gusinyisha Abuba Sibomana
Micho yatangaje 23 azajyana mu gikombe cya Afurika
Print Comments: 1 Share on Facebook Share on Twitter Text Size

Umutoza w’ikipe y’igihugu ya Uganda, Milutin Sredojevic ’Micho’ yamaze gutangaza urutonde rw’abakinnyi 23 azifashisha mu gikombe cya Afurika cya 2017 kizabera muri Gabon.

Uganda yatsinzwe na Tunisia ku bitego 2-0 mu mukino wa gicuti wabaye kuri uyu wa Gatatu, iherereye mu itsinda D hamwe na Ghana, Egypt na Togo.

Urutonde rwa 23 ba Uganda Cranes muri CAN 2017:

1 – Robert Odongkara (Saint George, Ethiopia), 2 – Joseph Ochaya (KCCA), 3 – Geoffrey Kizito (Than Quang Ninh, Vietnam), 4 – Murushid Juuko (Simba, Tanzania), 5 – Isaac Isinde, 6 – Tony Mawejje (Thotur, Iceland), 7 – Junior Yunus Sentamu (Ilves, Finnland), 8 – Khalid Aucho (Baroka, South Africa), 9 -Geofrey Sserunkuma (KCCA, Uganda), 10 – William Luwagga Kizito (Rio Ave, Portugal), 11– Geoffrey Massa (Baroka, South Africa), 12 – Denis Iguma (Al Ahed, Lebanon), 13 – Moses Oloya (Hanoi T and T, Vietnam), 14 – Nico Wadada Wakiro (Vipers, Uganda), 15 – Godfrey Walusimbi (Gor Mahia, Kenya), 16 – Hassan Mawanda Wasswa (Vipers, Uganda),17 – Faruku Miya (Standard Liege, Belgium), 18 – Denis Onyango (Mamelodi Sundowns, South Africa), 19 – Magoola Salim Omar (El Merriekh, Sudan), 20 – Awany Timothy Dennis (KCCA, Uganda), 21– Muhammad Shaban (Onduparaka, Uganda), 22 – Batambuze Shafik (Tusker, Kenya), 23 – Azira Michael (Colorado Rapids, USA).

onezime Kuya 5-01-2017 saa 17:30'

Anakuru


  • AMATEGEKO AGENGA IYANDIKA RY'IGITEKEREZO CYAWE:
    Andika Izina na E-mail yawe ahabugenewe
    Igitekerezo cyawe kigaragara nyuma y'isuzuma rikorwa na RuhagoYacu.com
    Iyo igitekerezo cyawe kitajyanye n’inkuru cyangwa gitandukiriye amahame agenga abasiporitifu kirasibwa.
    Murakoze!

Urutonde rwa shampiyona y’icyiciro cya mbere 2016 - 2017.
Shampiyona igeze ku munsi wa 13
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
01Rayon Sports132233
02Apr FC131230
03As Kigali131126
04Police FC13725
05Espoir FC13824
06Bugesera FC13622
07Kiyovu sports13-318
08Sunrise FC13317
09Etincelles FC13-217
10Musanze FC13-517
11Amagaju FC13-314
12Mukura VS13-514
13Kirehe FC13-612
14Marines FC13-1011
15Gicumbi FC13-147
16Pepiniere FC13-211
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
Urutonde rurambuye


Urutonde rwa batsinze ibitego byinshi

Nimero Amazina Ibitego
01Nahimana Shassir11
02USENGIMANA Danny10
03Shabani Hussein9
Nimero Amazina Ibitego
Urutonde rurambuye rwa ba rutahizamu


Imikino iteganyijwe gukinwa

Nyakinama Stadium
Sunday, 15 January 2017 15:30
flag MUSANZE 2 - 0 GICUMBI flag
 Pignol M. (1)
 Yeka W. (1)
 
Kigali Regional Stadium
Sunday, 15 January 2017 15:30
flag RAYON 0 - 0 ETINCELLES flag
 
Kirehe Stadium
Sunday, 15 January 2017 15:30
flag KIREHE 1 - 2 AMAGAJU flag
 Fiston N. (1)
  Hussein S. (1)
 Joachim A. (1)
Kigali Regional Stadium
Saturday, 14 January 2017 15:30
flag AS KIGALI 1 - 2 KIYOVU flag
 Michel N. (1)
  Blaise B. (2)
Kamarampaka Stadium
Saturday, 14 January 2017 15:30
flag ESPOIR 0 - 0 POLICE flag
 
Ruyenzi Stadium
Saturday, 14 January 2017 15:30
flag PEPINIERE 1 - 2 BUGESERA flag
 Joseph L. (1)
  Abdalah G. (2)
Nyagatare Stadium
Saturday, 14 January 2017 15:30
flag SUNRISE 0 - 0 MUKURA flag
 
Umuganda Stadium
Friday, 13 January 2017 15:30
flag MARINES 0 - 2 APR flag
  Aimable N. (1)
 Djihad B. (1)