RUHAGOYACU.com RUHAGOYACU kuri Youtube RUHAGOYACU kuri Twitter RUHAGOYACU kuri Facebook
Amakuru ashyushye Yanditswe kuya 24-03-2017 saa 22:53'  -  Amafoto- APR FC yihimuye kuri Pépinière iyinyagirira kuri Ferwafa 5-1  |  Yanditswe kuya 23-03-2017 saa 29:30'  -  Rayon Sports ntiramenya igihe izakinira na Rivers United  |  Yanditswe kuya 23-03-2017 saa 27:59'  -  Perezida wa Ferwafa yasabye imbabazi abanyarwanda n’abakinnyi b’Amavubi  |  Yanditswe kuya 23-03-2017 saa 17:48'  -  Ikiganiro kirambuye na Karekezi Olivier ku magambo y’umuyobozi wa FERWAFA  |  Yanditswe kuya 22-03-2017 saa 20:25'  -  Kapiteni w’Amavubi yikomye De Gaulle amusaba kwegura ku buyobozi bwa Ferwafa
UNIK mu itsinda rimwe na Bordj yo muri Algeria
Print Comments: 1 Share on Facebook Share on Twitter Text Size

Ikipe ya UNIK Volleyball Club ihagarariye u Rwanda mu marushanwa y’Afurika y’amakipe yabaye aya mbere iwayo, yamaze kumenya itsinda iherereyemo, yisanga mu itsinda rya gatatu hamwe na Bordj yo muri Algeria.

UNIK yahagurutse mu Rwanda ku wa Kabiri w’iki cyumweru, yerekeza muri Tuniziya muri iri rushanwa ryatangiye uyu munsi, kugeza tariki ya 28 Werurwe 2017.

Tombola yabaye, yasize amakipe 16 yitabiriye iri rushanwa agabanyije mu matsinda ku buryo bukurikira:

Itsinda A: Esperance (Tunisia), Ahly B (Libya), Ahly E (Misiri) na Bafia (Cameroun).

Itsinda B: FAP (Cameroun), Alnabda (Sudan), AS Finances (Benin) na Alswehly (Libya).

Itsinda C: Bordja (Algeria), Police Vi (Botswana), UNIK (Rwanda), Dounes (Burundi) na Assarya (Libya).

Itsinda D: Sahel (Tunisia), Espoire (COD), Privers (Kenya) na AS Police (Benin).

UNIK ikaba yaratwaye abakinnyi 12 barimo; Ntagengwa Olivier, Dushimana Vicent, Gahigi, Regina Fabrice, Kipkirui Abuid Churchir, Akumuntu Kavalo Patrick, Muvunyi Alfred, Mudahemuka William, Nkezabahizi Fabrice, Bonijuru Bosco, Kagimbura Herve, Mutabazi Yves mu gihe Ntawangundi Dominique ari umutoza mukuru naho umutoza wungirije akaba Nyirimana Fidele.

Eric Kuya 18-03-2017 saa 01:06'

ndikubona ari ikipe yigihugu nibavamo muzamenyeko Atari unik ari ikipe yigihugu byaba bibabaje dukuwemo nama club


  • AMATEGEKO AGENGA IYANDIKA RY'IGITEKEREZO CYAWE:
    Andika Izina na E-mail yawe ahabugenewe
    Igitekerezo cyawe kigaragara nyuma y'isuzuma rikorwa na RuhagoYacu.com
    Iyo igitekerezo cyawe kitajyanye n’inkuru cyangwa gitandukiriye amahame agenga abasiporitifu kirasibwa.
    Murakoze!

Urutonde rwa shampiyona y’icyiciro cya mbere 2016 - 2017.
Shampiyona igeze ku munsi wa 21
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
01Rayon Sports192846
02Apr FC211341
03Police FC211440
04As Kigali201240
05Musanze FC21133
06Bugesera FC21732
07Espoir FC21227
08Etincelles FC21-526
09Sunrise FC20-125
10Kirehe FC21-225
11Amagaju FC21-325
12Mukura VS21-723
13Kiyovu sports21-1121
14Marines FC21-1319
15Gicumbi FC21-1515
16Pepiniere FC21-2011
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
Urutonde rurambuye


Urutonde rwa batsinze ibitego byinshi

Nimero Amazina Ibitego
01USENGIMANA Danny13
02Nahimana Shassir12
03Shabani Hussein12
Nimero Amazina Ibitego
Urutonde rurambuye rwa ba rutahizamu


Imikino iteganyijwe gukinwa

Kigali Regional Stadium
Wed, 29 March 2017 15:30
flag RAYON - vs - SUNRISE flag
Kigali Regional Stadium
Saturday, 25 March 2017 15:30
flag AS KIGALI - vs - RAYON flag
Nyamata Stadium
Wed, 22 March 2017 15:30
flag BUGESERA 0 - 1 RAYON flag
  Kone T. (1)
Gicumbi Stadium
Monday, 20 March 2017 15:30
flag GICUMBI 0 - 0 AS KIGALI flag
 
Huye Stadium
Sunday, 19 March 2017 15:30
flag MUKURA 3 - 2 ESPOIR flag
 Ally N. (1)
 Cedric S. (1)
 Christophe B. (1)
  Albert W. (1)
 Ally M. (1)
Kigali Regional Stadium
Sunday, 19 March 2017 15:30
flag APR 1 - 1 PEPINIERE flag
 Maxime S. (1)
  Michel N. (1)
Nyagisenyi Stadium
Sunday, 19 March 2017 15:30
flag AMAGAJU 1 - 0 MARINES flag
 Bokatola Yves L. (1)
 
Mumena Stadium (Stade de l'Amitie)
Sunday, 19 March 2017 15:30
flag KIYOVU 0 - 1 KIREHE flag
  Jean Paul U. (1)