RUHAGOYACU.com RUHAGOYACU kuri Youtube RUHAGOYACU kuri Twitter RUHAGOYACU kuri Facebook
Amakuru ashyushye Yanditswe kuya 27-02-2017 saa 22:01'  -  Kabale Soccer Legends Association yatsinze ASV 3-1 mu mukino wa gicuti  |  Yanditswe kuya 27-02-2017 saa 14:11'  -  Perezida wa FIFA, Giani Infantino yasuye urwibutso rwa Jenocide ku Gisozi mbere yo kuva mu Rwanda  |  Yanditswe kuya 26-02-2017 saa 18:32'  -  Infantino yashyize ibuye ry’ifatizo ahazubakwa Hoteli ya FERWAFA, anashimira Perezida Kagame uruhare agira muri ruhago yo mu karere  |  Yanditswe kuya 23-02-2017 saa 20:04'  -  Cassa Mbungo mu nzira zo kugirwa umutoza wa Sunrise, aratoza kuri uyu wa Gatandatu  |  Yanditswe kuya 23-02-2017 saa 17:36'  -  Bidasubirwaho, Rwatubyaye Abdoul ni umukinnyi wa Rayon Sports
Volleyball : Abakinnyi n’abatoza bazize Jenoside yakorewe Abatutsi mu 1994
Print Comments: 1 Share on Facebook Share on Twitter Text Size

Mu gihe Abanyarwanda bibuka ku nshuro ya 19 Jenoside yakorewe Abatutsi mu mwaka wa 1994.

Muri Volleyball hari abakinnyi n’abatoza bazize jenoside nabo bibukwa by’umwihariko.

Dore urutonde rw’abasaga 44 nkuko tubikesha ishyirahamwe ry’umukino wa Volleyball mu Rwanda(FRVB), gusa haracyari n’abandi bashobora kuba batararujyaho.

Abo akaba ari:

1. Iminamikore Bejamin(UNR Butare),

2. Murekezi Regis(UNR Butare),

3. Ntagugura Placide (UNR Nyakinama),

4. Ntagwabira Basile(UNR Nyakinama),

5. Kumuyange Egide(UNR Nyakinama),

6. Karonji Canisius(UNR Nyakinama),

7. Hategekimana Emmanuel(UNR Nyakinama),

8. Gasinzigwa Michel(UNR Nyakinama),

9. Rutayisire Théoneste(UNR Nyakinama),

10. Niyongira Justin(UNR Nyakinama),

11. Kagenza Alphonse(UNR Nyakinama),

12. Rwagashayija Innocent (GSO Butare),

13. Kayiranga Eric(GSO Butare),

14. Kamonyo Jean Pierre(GSO Butare),

15. Gabiro Eugene(GSO Butare),

16. Ngoga Sebalinda Dominique(GSO Butare),

17. Butare Alpfred Toto(GSO Butare),

18. Mukeshimana Martin (Buhiri),

19. Ulimubenshi Vénant (Buhiri),

20. Rukamba Jean Marie Vianney (Buhiri),

21. Mugandura Jean de la Croix(Buhiri),

22. Gasana Callixte(Buhiri),

23. Ntaganira Innocent, Théogène (Buhiri),

24. Hategekimana Innocent (Petit Seminaire Butare),

25. Sebalinda Gilles (Petit Seminaire Butare),

26. Gakebuka Camile (Petit Seminaire Butare),

27. Ngarambe JMV (Petit Seminaire Butare),

28. Tumukuze Jean Bosco (Petit Seminaire Butare),

29. Rutiyomba Toussaint(Petit Seminaire Butare),

30. Rutsindura Alphonse (Petit Seminaire Butare),

31. Uwimana Abdallah (MINITRANSCO),

32. Rugira Marcellin (MINITRANSCO),

33. Gakwaya Vincent (MINITRANSCO),

34. Kayigamba André(MINITRANSCO),

35. Ngamije Esdras (Electrogaz),

36. Rudandi Jean Pierre (Electrogaz),

37. Kabagema Sosthène (Electrogaz),

38. Rugira Jean Bosco (Kigoma),

39. Kamanzi Goretti(Les Lionnes),

40. Mignonne (Les Lionnes),

41. Karasira (Ouragan),

42. Rugenera Landouard (College St André),

43. Ugeziwe Jean Berchmas (Petit Seminaire Ndera),

44. Mugaragu William (Ecole des Sciences Byimana).

Olivier Kuya 10-04-2013 saa 09:12'

Mwibagiwe Aimable Semanzi wakiniraga Petit Séminaire Karubanda


  • AMATEGEKO AGENGA IYANDIKA RY'IGITEKEREZO CYAWE:
    Andika Izina na E-mail yawe ahabugenewe
    Igitekerezo cyawe kigaragara nyuma y'isuzuma rikorwa na RuhagoYacu.com
    Iyo igitekerezo cyawe kitajyanye n’inkuru cyangwa gitandukiriye amahame agenga abasiporitifu kirasibwa.
    Murakoze!

Urutonde rwa shampiyona y’icyiciro cya mbere 2016 - 2017.
Shampiyona igeze ku munsi wa 18
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
01Apr FC171438
02Rayon Sports162437
03As Kigali171033
04Police FC171132
05Bugesera FC18931
06Musanze FC17027
07Espoir FC17626
08Etincelles FC17-224
09Sunrise FC18-221
10Kirehe FC18-320
11Kiyovu sports18-920
12Mukura VS18-719
13Amagaju FC17-219
14Marines FC18-1118
15Gicumbi FC17-169
16Pepiniere FC18-226
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
Urutonde rurambuye


Urutonde rwa batsinze ibitego byinshi

Nimero Amazina Ibitego
01USENGIMANA Danny13
02Nahimana Shassir12
03Shabani Hussein11
Nimero Amazina Ibitego
Urutonde rurambuye rwa ba rutahizamu


Imikino iteganyijwe gukinwa

Kigali Regional Stadium
Wed, 08 March 2017 15:30
flag AS KIGALI - vs - RAYON flag
Kigali Regional Stadium
Wed, 01 March 2017 15:30
flag RAYON - vs - ESPOIR flag
Kigali Regional Stadium
Tuesday, 28 February 2017 15:30
flag APR - vs - GICUMBI flag
Kicukiro Stadium
Tuesday, 28 February 2017 15:30
flag POLICE - vs - AMAGAJU flag
Ubworoherane Stadium
Sunday, 26 February 2017 15:30
flag MUSANZE - vs - ETINCELLES flag
Kirehe Stadium
Saturday, 25 February 2017 15:30
flag KIREHE 0 - 0 PEPINIERE flag
 
Kamarampaka Stadium
Saturday, 25 February 2017 15:30
flag ESPOIR 0 - 0 BUGESERA flag
 
Amahoro Stadium
Saturday, 25 February 2017 15:30
flag POLICE 2 - 2 RAYON flag
 Danny U. (1)
 Justin M. (1)
  Pierrot K. (1)
 Shassir N. (1)