RUHAGOYACU.com RUHAGOYACU kuri Youtube RUHAGOYACU kuri Twitter RUHAGOYACU kuri Facebook
Amakuru ashyushye Yanditswe kuya 23-02-2017 saa 20:04'  -  Cassa Mbungo mu nzira zo kugirwa umutoza wa Sunrise, aratoza kuri uyu wa Gatandatu  |  Yanditswe kuya 23-02-2017 saa 17:36'  -  Bidasubirwaho, Rwatubyaye Abdoul ni umukinnyi wa Rayon Sports  |  Yanditswe kuya 23-02-2017 saa 16:13'  -  Rayon Sports izishyura $500, Kone abashe gukina CAF Confederation Cup  |  Yanditswe kuya 23-02-2017 saa 14:53'  -  Buteera Andrew azamara ukwezi kurenga adakina nyuma yo kubagirwa muri Maroc  |  Yanditswe kuya 22-02-2017 saa 28:21'  -  ’’Rwatubyaye ni umukinnyi wa APR FC agomba kuyigarukamo’’- Camarade
Football: Abakinnyi, abayobozi n’abakunzi bazize Jenoside yakorewe abatutsi mu 1994
Print Comments: 2 Share on Facebook Share on Twitter Text Size

Mu gihe Abanyarwanda bibuka ku nshuro ya 20 Jenoside yakorewe abatutsi mu mwaka wa 1994.

Abakinnyi ba Kiyovu Sport :

1. Kagabo Innocent,

2. Murenzi Innocent Alias Gukuni,

3. Rudasingwa Martin,

4. Rusha,

5. Kanyadekwe Norbert Alias Pirote.

Abakunzi ba Kiyovu Sport :

1. Gashagaza Gaspard,

2. Higiro Innocent,

3. Eugene Mukimbiri,

4. Dominika (umuda-mu),

5. Tojo.

Umukinnyi wa Panthère Noire:

Rugumire

Abakinnyi ba Etincelles:

1. Rudasingwa Jean Marie Vianney Alias Semukanya,

2. Semutaga Faustin.

Umukinnyi wa Mukungwa :

Basebya

Abakinnyi ba Rayon Sports :

1. Murekezi Raphael Alias Fatikaramu,

2. Munyurangabo Rongin,

3. Bosco (Mwene Ruterana),

4. kirangi.

Amaregure :

Murekezi Raphael Alias Fatikaramu

Gishamvu :

1. Mukimbiri Francois (yavutse1934),

2. Gahigira Romuald (yavutse 1938),

3. Ruberizesa Pascal (yavutse 1951),

4. Senyange Justin (yavutse 1952),

5. Kayisire Clément (1960),

6. Nkundiye Etienne (1963),

7. Sindikubwabo Bernard (1966).

Mukura Victory Sport

1. Busarabwe Modeste,

2. Ndakaza Joseph,

3. Karungire Jean Baptiste,

4. Ngango Felicien,

5. Rutegaziga Martin,

6. Kayihura Camille,

7. Rusingwa Justin Alias Gaturira,

8. Rutagengwa Théophile,

9. Musisi,

10. Paul,

11. Alphonse.

Terminus:

1. Rutazibwa Pascal,

2. Ruzindana Augustin.

Kilo Volte:

Kagabo.

Aigle Noire:

Bapfakurera

Abakunzi ba Mukura :

1. Gakuba Paul,

2. Kamugunga Evariste,

3. Kayitakire Athanase,

4. Kaberanya Laurent,

5. Masabo,

6. Nsonera Pierre.

Abakunzi ba Rayon Sports:

1. Ntagugura,

2. Kayiranga Eugene,

3. Munyabitare Bernard,

4. Ntirugiribambe Samuel,

5. Mutaganda Fidele,

6. Rulinda,

7. Enoki.

Icyitonderwa: Mu Bushakashatsi twabashije kubona ni abo musanga ku rutonde ariko tunasaba abazi abandi ko batwandikira kuri info@ruhagoyacu.com ndetse haba hari umukinnyi cyangwa umukunzi w’umupira w’amaguru wagira ubuhamya yatanga nawe yatwandikira cyangwa agashyiraho number ye ya Telefone tukamushakisha.

Ku ifoto hejuru ni ikipe ya Rayon Sports mu mwaka w’1978.

Kwibuka Kuya 12-04-2013 saa 04:14'

Kurutonde rwa MUKURA Bibagiwe Prof Karenzi Claver wayikiniye, Prof Runyinya
banigishaga muri Kaminuza ya Butare.
Rutayisire Emmanuel (kounde), wanakiniraga ikipe y’igihugu
Mugirwa Eugene wakinaga imbere war’umuhanga cyane
Runuya wakiniye n’ikipe y’igihugu igihe kinini
RAYON SPORT bibagiwe benshi
Abakinnyi Misili, Abba, Rutabingwa,Kalisa,Kayombya charles,Mazina,George,Antoine Nyirurugo,
Comite ya Rayon :Mujejende Benoit, Janvier Agronome,Kayombya Selesi, Munyagasheke na Viateur

Djgoldenheart Kuya 10-04-2013 saa 09:40'

Muri ikipe yacu ya Mukura victor sport na bonye kurutonde rwabakinyi bazize genocide mwibagiwe nyakwigendera RUNYINYA na Nyakwigendera THOMA wigeze kuba umunyezamu wa Mukura kandi numutoza wayo.


  • AMATEGEKO AGENGA IYANDIKA RY'IGITEKEREZO CYAWE:
    Andika Izina na E-mail yawe ahabugenewe
    Igitekerezo cyawe kigaragara nyuma y'isuzuma rikorwa na RuhagoYacu.com
    Iyo igitekerezo cyawe kitajyanye n’inkuru cyangwa gitandukiriye amahame agenga abasiporitifu kirasibwa.
    Murakoze!

Urutonde rwa shampiyona y’icyiciro cya mbere 2016 - 2017.
Shampiyona igeze ku munsi wa 17
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
01Rayon Sports152436
02Apr FC161335
03As Kigali171033
04Police FC161131
05Bugesera FC17930
06Musanze FC17027
07Espoir FC16625
08Etincelles FC17-224
09Amagaju FC17-219
10Mukura VS17-619
11Kirehe FC17-319
12Kiyovu sports17-919
13Sunrise FC17-318
14Marines FC17-1018
15Gicumbi FC16-168
16Pepiniere FC17-225
  N∘   Ikipe Imikino Ibitego Amanota
Urutonde rurambuye


Urutonde rwa batsinze ibitego byinshi

Nimero Amazina Ibitego
01USENGIMANA Danny12
02Nahimana Shassir11
03Shabani Hussein11
Nimero Amazina Ibitego
Urutonde rurambuye rwa ba rutahizamu


Imikino iteganyijwe gukinwa

Kigali Regional Stadium
Wed, 01 March 2017 15:30
flag RAYON - vs - ESPOIR flag
Kigali Regional Stadium
Tuesday, 28 February 2017 15:30
flag APR - vs - GICUMBI flag
Amahoro Stadium
Saturday, 25 February 2017 15:30
flag POLICE - vs - RAYON flag
Nyagisenyi Stadium
Tuesday, 21 February 2017 15:30
flag AMAGAJU 0 - 0 APR flag
 
Nyagisenyi Stadium
Friday, 17 February 2017 15:30
flag AMAGAJU 3 - 1 KIYOVU flag
 Hassan papy H. (1)
 Hussein S. (1)
 Kaite Y. (1)
  Isaac M. (1)
Umuganda Stadium
Friday, 17 February 2017 00:00
flag ETINCELLES 0 - 0 MUKURA flag
 
Nyamata Stadium
Thursday, 16 February 2017 00:00
flag BUGESERA 1 - 0 POLICE flag
 Mirafa N. (1)
 
Ruyenzi Stadium
Thursday, 16 February 2017 00:00
flag PEPINIERE 0 - 1 MUSANZE flag
  Peter O. (1)